Announcement

Collapse
No announcement yet.

+++ใครเคยใช้ PSU ยี่ห้อ LITE-ON บ้าง +++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• +++ใครเคยใช้ PSU ยี่ห้อ LITE-ON บ้าง +++

พอดี เห็นอยู่ในเครื่องแบนเนม hp อ่ะ มันวัตเต็มไหมครับ เทียบได้กับยี่ห้อไหนบ้าง
    หรือว่ามันก็แค่ PSU บ้านๆ ทั่วไป ใครเคยใช้บอกหน่อยจิ

ผมว่าน่าจะ ดีนะครับ
    ยี่ห้อดังด้วย คล้าย ๆ ชื่อ CD DRIVE เลย หิหิหิ
    ผมใช้ LITE-ON CD-RW กับ DVD-ROM อยู่ครับ
    CD-RW เครมมา 2 รอบ (D-COM) ใช้มา 11 เดือน
    DVD-ROM เครมมา 2 รอบ (D-COM) ใช้มา 6 เดือน

ขอให้พลังจงสถิตกับท่าน หุหุหุ

Comment

วัตถ์เต็มครับ ผมเคยใช้นิ่งดีมากด้วยครับเสียดาย ให้คนอื่นไปแย้ว

Comment

หาซื้อได้ที่ใหนครับเนี่ย ^ ^

Comment

Originally posted by eXzato View Post
          หาซื้อได้ที่ใหนครับเนี่ย ^ ^
          มันมากับเครื่องคอม HP ของที่ทำงานครับ ถ้ามันดี จะลองแกะมาลองใช้ดู หุหุ

Comment

แล้วมี psu ยี่ห้อ pioneer กัย plexter ป่าวอะ 55+

Comment

เต็มครับ น่าจะ OEM ของ DELL

Comment

หาซื้อไม่ได้ครับ
                แล้วก็วัตเต็มคับ ถึงแม้จะน้อย แต่จ่ายไฟตามสเปคของผมเลยนะครับ

Comment

ต่อไปก็ Gigabyte MSI LG TOYOTA ทำด้วยมั้ง

Comment

Working...
                  X