Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตกลง COD 5 ของผมมันจะเล่นจบป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตกลง COD 5 ของผมมันจะเล่นจบป่าวครับ

ก่อนอื่นขอถามก่อนว่า หลังจากที่เอาธงไปปักเสร็จแล้ว แสดงว่าผมเล่นจบแล้วใช่ไหมครับ

แล้วผมก็รอ รอ รอ รอแล้วรออีก ภาวนาอยากให้มีอะไรเด็ดต่อท้าย เหมือนกับ ภาค 4 แล้วมันก็มีจริงๆด้วยซิ แต่ด่านนี้มันกลับกลายเป็นผี ซอมบี้ไปซะหมดเลยซิ เล่นมานานต่อนานแล้ว กระสุนก็มีไม่มาก เล่นแล้วตายๆ รู้สึกว่าห้องมันมี 3 ชั้นใช่ป่าวครับ หรือมีประตูไปที่อื่นอีกเพราะยังงงๆๆอยู่เลย แล้วรู้สึกว่าหลังจากที่ตายแล้วมีเลเวลขึ้นมาให้เราดู ของผมทำได้แต่ละครั้งก็ประมาณ 25 เลเวลอ่ะครับ

หะมี 3 เหรอ อีกชั้นไปทางไหนอะ

Comment

มี 2 ชั้นครับ แต้ชั้นล่างจะมีอีก ทาง นึง ที่เชื่อมกับชั้น 2 ด้วย

Comment

Working...
      X