overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  RSS  

Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 20 of 60

Thread: เวปขายเกมไหน ลงให้สั่งซื้อGTA4แล้ว

OverclockZone Member pudgeloas's Avatar

Smile เวปขายเกมไหน ลงให้สั่งซื้อGTA4แล้ว

GTA4นี้แรงจริงๆ ขึ้นกระทู้แรกตลอด
    เห็นกระทู้ไหนหัวข้อGTA4 IVไม่รอช้าคลิ๊กเข้ามาเลยน่อ

คือยอากจะถามครับเวปสั่งเกมไหนโชให้gta ivสั่งซื้อได้แล้วครับ

เห็นบางเว็บโชรูปบอก2ธันวามีขายแน่ แต่หาไม่เจอนานล่ะ
    OverclockZone Member playplay's Avatar

ผมไม่รู้นะว่าจะวางขายได้ทันไหม หรือสั่งจะได้ไหม
    เพราะ สุวรรณภูมิถูกปิด.... เครื่องบินนำเข้า ส่งออก ไม่ได้เลยครับ ต้องมาทางเรื่อเท่านั้น หรือไม่ก็เอามาจากมาเลเซีย
    OverclockZone Member Yamarki_Light's Avatar

ยังไม่มีเลยครับ

ขนาดที่ๆผมคิดว่าแน่ว่ายังไงก็ต้องมียังไม่มีขายเลย

เสียดายจริงๆๆๆ

คิดแล้วยังแค้นเด็กเวงนั้นไม่หาย
    OverclockZone Member

1000ทิพก็คงยังไม่มามั้ง
    OverclockZone Member siamthai's Avatar

เพราะม๊อบทำให้การขนส่งขัดข้อง
    เกมส์ที่สั่งซื้อเลยมาไม่ได้
    OverclockZone Member DoLLiN's Avatar

สุวรรณภูมิเปิดแล้วคร้าบบ ดอนเมืองด้วย สลายหมดแล้ว3ที่
    OverclockZone Member ruxky's Avatar

ตลก ถุยชีวิต คนทำธุรกิจ เขาไม่มาดิ้นสนามบินปิดหรอก

สนามบินมีอีกเพียบในไทย ฟังข่าวบิดเบือนมาก โง่เป็นง่อยนะหนูๆ

สนามบินมีอีกเพียบในไทย แต่มัน InterNational ไหมหละครับ

ให้ A380 มาลง อู่ตะเภา ยังไม่ค่อยจะรอดเอา
    ขนาดดอนเมือง ถ้า A380 ลงฉุกเฉิน ขอบอกว่ามีสิทธิเลยรันเวย์เลยครับ เขาถึงได้สร้างใหม่ไง

ปล. ถึงเอาเข้ามาได้ ใครจะกล้าขายหว่า 20,000 จี้ตูดมาติดๆ - -
    OverclockZone Member siamthai's Avatar

Quote Originally Posted by ruxky View Post
    ตลก ถุยชีวิต คนทำธุรกิจ เขาไม่มาดิ้นสนามบินปิดหรอก

สนามบินมีอีกเพียบในไทย ฟังข่าวบิดเบือนมาก โง่เป็นง่อยนะหนูๆ
    เอ่อขอโทษนะครับ ใครไอ้หนู. ถ้าสนามบินมีเยอะอย่างคุณว่า ทำไมนักท่องเที่ยวถึงกลับประเทศเขาไม่ได้ล่ะครับ
    สินค้า ต่างๆๆ นำเข้า - ส่งออกไม่ได้ ตั้งกี่ล้านแล้ว
    โถ่น่าสมเพษ ฟังข่าวช่องเดียว สงสารประเทศไทย

ปล.ผมรับฟังข่าวทุกช่องครับ
    อีกอย่าง ผมแค่พูดไปในเรื่องที่ปรากฏ
    เอ้อ ผมไปว่าม๊อบที่ปิดสนามบินนี่ไม่ได้เลยใช่ไหมครับ
    ม๊อบเป็นเทพพระเจ้าสูงส่งหรอครับ ถึงพูดถึงไม่ได้ แหม่เป็นโกรธเป็นแค้นแทนเลยนะ

>>> ต้องขอโทษทุกท่านด้วยนะครับพอดี มีรมนิหน่อย ^ ^ <<<
    Last edited by siamthai; 2 Dec 2008 at 22:30:54.
    OverclockZone Member
    ใกล้เสรี สุขุมวิท 103

ถูกต้องน่ะคร๊าบ

สงสัยคนที่ไปปิดสนามบินคงจะเป็นผู้ใหญ่ที่น่านับถือ น่าเลื่อมใสมาก ๆ ป่านนี้คงมีคนยกย่องสรรเสริญกันทั่วประเทศแล้วล่ะม้าง

คราวหน้าก็ไปปิดสถานที่สำคัญอื่น ๆ ได้น่ะ แล้วบอกว่า โถ่เอ้ย ปิดแค่นี้จะเป็นอะไรนักหนา ยังมีที่อื่นเปิดถมเถไป (เจริญล่ะประเทศไทย)
    OverclockZone Member wasteddog's Avatar

คุณ ruxky ไปร่วม พธม. มาหรอครับ?
    ขอให้สนุกนะ
    OverclockZone Member santi3100's Avatar

ที่มา : thairath.co.th
    OverclockZone Member destinyair's Avatar

เดวก็มาไม่ต้องรีบ
    OverclockZone Staff Jeager's Avatar

โอ้ย HotHot 55+

พ่อเพื่อน ยังกลับมาไม่ได้ เลย สงสารเพื่อนจะวันพ่อละ
    [SIGPIC][/SIGPIC]

OverclockZone Member TheJackal's Avatar
    Somewhere in Sometime

พธม ถอยแล้วนี่ครับ
    OverclockZone Member champ_korn's Avatar

อย่าไปว่่าเค้าเลยครับ เค้าว่า ยึดสนามบินด้วยความชอบทำ! อิอิอิอิอิ

ชอบ-ที่-จะ-ทำ-เฮ้อ..............หลักการบางอย่างดีนะครับ แต่วิธีการแย่

เหมือนทะเลาะกับเพื่อนแล้วไปชกน้องชายเค้า ยังไงยังงั้นเลย

ปล. ผมไม่เข้าข้างฝ่ายไหน ผมคนไทย พูดตามความจริง
    OverclockZone Member Title don's Avatar

ถอยได้ก็ดีล่ะครับ
    OverclockZone Member ApOlOgY's Avatar

กลายมาเป็นเรื่องการเมืองซะและ แหม่กระทู้กลายพันธุ์
    OverclockZone Member kitza's Avatar

Quote Originally Posted by champ_korn View Post
    อย่าไปว่่าเค้าเลยครับ เค้าว่า ยึดสนามบินด้วยความชอบทำ! อิอิอิอิอิ

ชอบ-ที่-จะ-ทำ-เฮ้อ..............หลักการบางอย่างดีนะครับ แต่วิธีการแย่

เหมือนทะเลาะกับเพื่อนแล้วไปชกน้องชายเค้า ยังไงยังงั้นเลย

ปล. ผมไม่เข้าข้างฝ่ายไหน ผมคนไทย พูดตามความจริง
    เห็นด้วยทุกประการครับ
    OverclockZone Member miixer's Avatar

ตอนนี้ 97.4% ครับ แต่ยังไม่กระดิกเท่าไหร่เลย เหอๆ

ปล. เสาร์นี้เจอะกันที่ บางรัก
Page 1 of 3 123 LastLast

Bookmarks

Bookmarks