Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไม่ทราบว่าสเป็คนี้ ดีหรือยังครับ รบกวนติชมด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไม่ทราบว่าสเป็คนี้ ดีหรือยังครับ รบกวนติชมด้วยครับ

Cpu e7300
    M/B P5Q-SE
    Ram g.skill2gb*2
    Vga hd4870 pcs+ 1024 mb ddr5
    H/D 500 gb seagate
    Psu Tagan 700 w
    Case I-cute

สเป็คนี้โอเคหรือยังครับ หรือควร เปลี่ยน อะไร บ้าง
    (ในราคาที่ใกล้เคียงกัน)
    ขอบคุณครับ

Originally posted by RipHook View Post
    Cpu e7300
    M/B P5Q-SE
    Ram g.skill2gb*2
    Vga hd4870 pcs+ 1024 mb ddr5
    H/D 500 gb seagate
    Psu Tagan 700 w
    Case I-cute

สเป็คนี้โอเคหรือยังครับ หรือควร เปลี่ยน อะไร บ้าง
    (ในราคาที่ใกล้เคียงกัน)
    ขอบคุณครับ
    M/B P5Q-SE ราคาเท่าไรหรอ
    ผมมีแต่ราคาM/B P5Q-E 5790

อีกตัวที่แนะนำ
    GIGABYTE GA-EP45-UD3R--------4220

Comment

Originally posted by eakcom View Post
      M/B P5Q-SE ราคาเท่าไรหรอ
      ผมมีแต่ราคาM/B P5Q-E 5790

อีกตัวที่แนะนำ
      GIGABYTE GA-EP45-UD3R--------4220

P5Q-SE 3,790.- บาท ครับ

Comment

แรงดี แต่ผมไม่ค่อยเลือกฮาร์ดดิสก์ที่แรงๆ ผมมักจะเลือกปริมาณก่อน ไม่แน่ใจว่าตัว 1 TB จะทำให้เกินงบรึเปล่า
        แต่น่าคุ้มค่าดีครับ ฮาร์ดดิสก์ให้แรงยังไง แรงส่งก็น้อยครับ ยกเว้นจะข้ามไปเล่น SSD + Harddisk ไว้สำำรองข้อมูล
        รับรอง กระฉูด

Comment

Working...
        X