Announcement

Collapse
No announcement yet.

UNDERCOVER : ผ่าน ภารกิจ JOB (ขโมยรถ) ยังไงครับ ??

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• UNDERCOVER : ผ่าน ภารกิจ JOB (ขโมยรถ) ยังไงครับ ??

ผมเล่นถึง รถ คันดำๆ ที่ขโมยจากโรงแรม

พอออกมา จะเจอ ตำรวจเร็วมากเลยครับ .. ไปถึง บ้านตาม MAP แต่ตำรวจเต็มเลย
    เท่าที่ ฟังมันพูด มันบอกว่า ให้สลัดตำรวจก่อน หรือไงไม่แน่ใจ

รบกวน ขอวิธี ผ่านแบบ เคลียร์ๆ หน่อยนะครับผม

ขอบคุณมากครับ

ครับ ที่เข้าใจถูกต้องแหละครับ ก็หนีตำรวจให้ได้ก่อน ไม่มีเคล็ดลับไรหลอกครับ แค่อยากบอกว่าให้อยู่ในโซนเป้าหมายไว้ จะได้ไปถึงทันครับ... อย่าไปไกลล่ะ...เดี๋ยวจะกลับไม่ถูก ฮิๆ ^^

Comment

คันนี้กด nos แล้วโคตรแรงครับ

Comment

ขโมย Bugittt Veyon ปะคับ

ถ้าใช่ก็ หนีตำรวจแล้ว ไปที่เป้าหมาย

Comment

ยากนะครับ -*-a ไหนจะตำรวจ ไหนจะหนี ไหนจะหลบ ไหนจะเอารถไปส่ง

เวลาอีก กดดันม่ากกกก - -

Comment

เดี๋ยวก็ผ่านได้ครับ

Comment

ไปให้ถึงที่หมาย โดยไร้ตำรวจตามครับผม

Comment

Working...
              X