Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่น crysis warhead กระตุกอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่น crysis warhead กระตุกอะครับ

คือผมเล่น crysis warhead ปรับ สุดหมด เปิด AA 4x ทำไม มันกระตุก เเล้วบางทีก็ค้างด้วยอะครับ

ผมใช้ GF 8800 GT 512 mb cpu e7300 2.66ghz ram 2gb 667 ddr2 เหนพี่ผมบอกว่าเปนที่

เเรม bus น้อยไป มันเปน 667 อะ เกี่ยวปะ ครับ ที่เเรม น้อยไป

อืมมม
    ผมสเปคสูงกว่าท่าน
    ปรับสุดหมด no AA
    ยังกระตุกมากจนเล่นไม่ได้เลย
    งงเหมือนกัน - -*

Comment

ป.ล. ผมลงเเบบ full-rip นะ

Comment

ปิด aa ซะสิ

Comment

เครื่องไม่แรงครับ
          สเปคท่านปรับ 1024*768 no aa graphic Low ก็พอครับ

Comment

เสปคนี้ เปิด AA ไม่ไหวครับ คอนเฟิร์ม

http://www.pantip.com/tech/games/top...GC2644004.html

Comment

เล่นหน้าจอที่รายละเอียดเท่าไรครับ

Comment

ลองปิด AA เล่นดูกระตุกใหม
                ถ้าหายแปลว่า System แรงไม่พอ
                ถ้าไม่หายก็ลอง oc CPU ไปที่ 3.0 GHz หรือสูงกว่านั้น (VGA ลากหน่อยก็ได้)

Comment

เป็นเรื่องปกติของเกมนี้ครับผม

Comment

ยิิ่งลาก VGA ยิ่งกระตุก

Comment

crysis ไม่ต้อง AA ก็เนียนอยู่ละเกมนี้ ^^'

Comment

Working...
                      X