Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้คับ!! DVD-RW ของ HP ถึก-ทน-ดีหรือป่าว ข้องใจไมมันถูกจัง(ประกัน2ปีด้วย)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากรู้คับ!! DVD-RW ของ HP ถึก-ทน-ดีหรือป่าว ข้องใจไมมันถูกจัง(ประกัน2ปีด้วย)

จากเวป http://advice.co.th/normal_price.php
    ตามนั้นเลยคับเห็นวางขายมานานละไม่มีคนพูดถึง เลยอยากรู้มันดีจิงหรือป่าว หรือคุณภาพตามราคา
    เพราะประกัน2ปีด้วยเยอะมากมาย ใครใช้แล้วเอามาเล่าสู่กันฟังหน่อยคับ ของ HP

มันคือ Lite-on จำแลงมาครับ ทนรึไม่ท่านรู้ดี ครับ

Comment

ต้องถามพี่ิวิกรครับ พี่เขาประกอบไป10กว่าเครื่องแล้ว

Comment

มันก็เหมือนๆกันกับทุกย้ห้อแหละครับ เรื่องประกัน 2ปี มันก็แค่ซื้อความสบายใจเท่านั้นครับ ผุ้ซื้อสบายใจก็ดีไป

ส่วนเรื่องทน ทีกองอยุ่ห้องผม ASUS LG LION มันก็อยุ่มาเกิน 2 ปีแล้วทั้งนั้นครับก็ยังใช้ได้อยุ่เลย

ที่ผมชอบ อย่างน้อย เผื่อ ซวย พังก่อน 2 ปีก็ยังเครมได้ ก็เท่านั้นแหละครับ ใช้ได้เหมือนกันหมดครับ

Comment

ประกอบไป มันก้อไม่เห็นมีอารายเพ๊ยนนิ ฮิ

มันดีตรงประกัน 2 ปีคับ 55+

Comment

CPU กับ DVD ไม่เห็นมันเสียซะที อันอื่น 3 เดือนเคลมครั้ง อิอิอิ

Comment

... ผมใช้อยู่ตอนนี้ิ 3 ตัว เป็น SATA *2 iDE *1 เขียนมา CD เกิน 150 แผ่น กับ DVD อีก 3x ยังไม่มีแผ่นไหนเสียเลย หรือปัญหาอะไรเลยครับ ...

Comment

Working...
              X