Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อยครับ P4P800SE ลงWindow แล้วค้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหน่อยครับ P4P800SE ลงWindow แล้วค้าง

ค้างตอน Coppy Fiel ที่ ประมาณ36% อ่ะครับ

ช่วยที่ครับขอบคุณครับ

เป็นที่แผ่นคับ ลองเปลี่ยนแผ่นดู แสดงว่าเครื่องมันอาจจะอ่านไฟล์ไม่ได้

แต่ถ้าไม่ใช่แผ่นก้อ..ไฟ

Comment

ผมใช้ m/bตัวนี้อยู่ อันดับแรกลองเปลี่ยนแผ่น window ก่อน ถ้ายังไม่หาย เช็คแรมเลยครับ

โดยอาจลองถอดมาซัก1ตัวก่อนแล้วลองลง window ดูถ้าผ่านก็ต้องลองเช็คแรมตัวที่เอาออกมา

ดูนะครับว่าเสียหรือป่าว เสียในที่นี้คือการอ่านเขียนของram มีข้อผิดพลาดถ้าเป็นแบบนี้ส่งเครมได้ครับ

Comment

รับทราบครับ
        แต่เตรื่องเดียวกันแต่เปลี่ยนM/bเป็น P4S533 ลงได้ครับ
        แล้วเปลี่ยนแผ่นตั้งแต่2006.5,2006.9,2007.3,2008,skz มานเป็นอารัยครับ

Comment

Originally posted by tnpsound View Post
          ผมใช้ m/bตัวนี้อยู่ อันดับแรกลองเปลี่ยนแผ่น window ก่อน ถ้ายังไม่หาย เช็คแรมเลยครับ

โดยอาจลองถอดมาซัก1ตัวก่อนแล้วลองลง window ดูถ้าผ่านก็ต้องลองเช็คแรมตัวที่เอาออกมา

ดูนะครับว่าเสียหรือป่าว เสียในที่นี้คือการอ่านเขียนของram มีข้อผิดพลาดถ้าเป็นแบบนี้ส่งเครมได้ครับ
          อืมครับน่าสงสัยเจ้าแรม

Comment

Working...
          X