Announcement

Collapse
No announcement yet.

กดปุ่ม Print Scan ไม่ติดอ่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กดปุ่ม Print Scan ไม่ติดอ่าครับ

กดปุ่ม Print Scan จะเซฟภาพหน้าจอตรง Desktop ไม่ติดอ่าครับ

คียบอรด microsoft แต่ปุ่มอื่นๆใช้ได้ปกติครับ

มีวิธีแก้ไขยังไงบ้าง ครับ ขอบคุณครับ

เปิดโปรแกรมอะไรอยู่หรือเปล่าครับผม ที่ผมเคยเจอถ้าเปิด WinDVD9 มันกันไม่ให้กดอะครับ มันอาจจะเป็นแบบนั้นอะครับ

Comment

ไม่ได้เปิดโปรแกรม อะไรขึ้นมาเลย ครับ
      หน้าจอ Desktop ว่างๆเลย ครับ

Comment

ลองกด Ctrl+Print Scrn ครับ

Comment

Working...
        X