Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดูเหมือนว่าคนเมืองนอกว่างงานกันเยอะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดูเหมือนว่าคนเมืองนอกว่างงานกันเยอะ

สังเกตุได้จากฝรั่ง
    ว่างมาก มานั่ง อัพโหลด fake link ให้เจอกันบ่อยๆ
    ไฟล์บางอันตั้งเป็น GB ไม่รู้มันจะมานั่ง อัพโหลด หลอกคน หา spear ทำไม
    วัยรุ่นเซ็ง

GTA4 ช่ายม่ะครับ ^^

Comment

อะไรที่ใหม่ๆ จะมี คนมาหลอกกันประจำ อิอิ
      แต่ไอ้ 13.8 gb ที่เราๆท่านๆ ได้มา นี่ของจริงคราบ
      แต่ search หา ยาแก้ไอ ส่วนมากเจอฝรั่ง แจกยาหมอตี๋ซะงั้น
      เดี๋ยวจะไปแจกมั่ง โหลดเสร็จ ให้มัน unrar ออกมาเป็น เทเลทับบี้ ตอน 1

Comment

Originally posted by mugennot View Post
        อะไรที่ใหม่ๆ จะมี คนมาหลอกกันประจำ อิอิ
        แต่ไอ้ 13.8 gb ที่เราๆท่านๆ ได้มา นี่ของจริงคราบ
        แต่ search หา ยาแก้ไอ ส่วนมากเจอฝรั่ง แจกยาหมอตี๋ซะงั้น
        เดี๋ยวจะไปแจกมั่ง โหลดเสร็จ ให้มัน unrar ออกมาเป็น เทเลทับบี้ ตอน 1
        โอ้ยังดี ได้ประโยชน์กับเด็กๆนะครับ

นายคิดเหมือนชั้นมั้ย บีหนึ่ง

Comment

คิดได้ไงอ่ะครับ
          เป็นผมจะคลายเป็นมิยาบิ อิอิ

Comment

Originally posted by Buddykung View Post
            คิดได้ไงอ่ะครับ
            เป็นผมจะคลายเป็นมิยาบิ อิอิ

โอวว! เห็นด้วยเลยท่าน

Comment

555+ มิยาบิมาเอง

ครับเห็น ไอเอสโอ ทาเร็น เค้าก็บอกว่าของจริง

เค้าหาตัว product key กับ crack กันอยู่

ขี้เกียจโหลดเป็นบ้าเลย 13.85 GB -*-

Comment

ผมเจอคลายเปนเพลง 2 ลิ้ง

ถ้าเปนผม คลายแล้ว ลบโฟลเดอร์windowsทิ้งเลย - -*

อ่ะล้อเล่น

Comment

Working...
                X