Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูให้ทีครับไม่รู้เป็นอะไร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูให้ทีครับไม่รู้เป็นอะไร

คือผมไม่แน่ใจว่าเสียงนี้มีอยู่แล้วหรือพึ่งมีนะครับ เป้นแบบว่าเสียงมาจาก จอ lcd ของผมเป็นเสียงซ่าๆ ซึ่งจอผมไม่มีลำโพงนะครับ ผมเลยทดลองด้วยการปิดจอแล้วดึงปลั๊ก ไม่หายครับ แต่พอไปปรับรอบพัดลมลงไปที่0%เสียงหายครับ ผมเลยไม่รู้ว่าเป็นที่อะไรหรือมันมีอยู่แล้วปกติไม่เคยได้ยินหรือไม่สังเกต เลยอยากทราบว่ามันเป็นอย่างนี้อยู่แล้วหรือเป็นที่อะไรครับ เสียงไม่ได้มาจากลำโพงแน่นอนครับมันมาจากหลังจอ lcd ของผมเลยครับ

คุณถึงโจมตีจากพวกผู้ก่อการร้ายแล้วครับ อีกไม่นานมันจะทำให้LCDของท่านระเบิด ในรัสมี3-5กิโลเมตรจะไม่เหลือซาก ต้องรืบเอาLCDของท่านไปขายด่วนครับ

Comment

Working...
    X