Announcement

Collapse
No announcement yet.

LCD 19"

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• LCD 19"

อยากรุ้ว่า LCD 19" ไวท์สกรีนครับ ที่มีจอกระจกด้วย มียี่ห้อ รุ่นอะไรบ้างครับ ขอที่ responsetime ต่ำกว่า 5 ยิ่งดีครับ บอกราคาด้วยนะครับ

ฺBENQ, Acer น่าจะได้ 5ms ตาม สเปค ที่เคลม (โม้ไว้) ข้างกล่องนะครับ ส่วนใช้งานจริงนั้น มะรุ
    ส่วนราคา ไม่ถูกเท่า 8ms นะครับ เช็คเองดีกว่าที่ www.hwhinter.com (Acer นะ) ส่วน BenQ
    โบร์ชัวร์ ของ Synnex ตามร้่านต่างๆ ก็ น่าจะให้คำตอบได้เช่นกันครับ

Comment

ผมไปงานคอมที่พารากอนมาเห็นตัววิวโซนิค19นิ้ว ไวด์ ราคาประมาณ7000.-เองครับตัวสีดำมีลำโพงความเร็ว8msอ่ะครับ (ผมจำรหัสไม่ได้) ประกันซินเนคน่าลองตรวจสอบราคาดูครับว่าราคาขายข้างนอกเท่าไรถูกใช้ได้เลยครับ

Comment

Samgsung 940BW 7200 บาท 5ms Wide

Comment

lcd

จอกระจกรึเปล่าครับ

Comment

Samgsung 940BW Wide
            4ms ครับผมใช้อยู่สวยดีครับ

Comment

ซัมซุง 940BW ครับสวยแจ่ม เล่นเกมสบายไม่มีเบลอ

Comment

ซัมซุง 940BW อีกเสียงครับ

Comment

ผมไปซื้อกับเพื่อน(ของเพื่อน)

Samgsung 940BW 19" รุ่นwideที่ขายกันเกือบทุกร้านอะคับ ซื้อมา 6750 ลองเดินหาดูคับบางร้านเค้าลดให้เลยก็มี

Comment

Working...
                  X