Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ EVGA 9800 GTX+ Superclock มาดูกันหน่อยครับว่า OC เพิ่มได้อีกเท่าไหร่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ EVGA 9800 GTX+ Superclock มาดูกันหน่อยครับว่า OC เพิ่มได้อีกเท่าไหร่

มาดูกันหน่อยครับ ว่า OC เพิ่มกันได้อีกเท่าไหร่

โดยภาพไม่แตกนะครับ

อันนี้ของผมเองงับ

ไม่แรงเท่าOC Clockแต่ก็ไม่ท้อ -*- EVGA9800GTX+ ไม่OC คับ 555
    Clockโชวห่วยคับ
    Attached Files

Comment

โอ่ว ลากไปไกลกว่ารุ่น oc

Comment

โหดๆ ทั้งนั้น

Comment

Originally posted by pandatey View Post
          ไม่แรงเท่าOC Clockแต่ก็ไม่ท้อ -*- EVGA9800GTX+ ไม่OC คับ 555
          Clockโชวห่วยคับ
          โอ้ววว ท่าน ภาพไม่แตกรือ

Comment

เหอะๆ...

อยู่ที่บอร์ดด้วย...

Comment

แตกนิดหน่อยคับถ้าเล่น3-4 ชมคับ (โชวกากคับ-*-)

Comment

ลองลากเท่าผมดูก่อนก็ได้นะคับ
                ของผม สุดๆละ ภาพไม่มีแตก

หรือไม่ก็ ลากแล้ว เทส โปรแกรม FurMark ดูค่าความร้านตอนฟูโหลดของตัวกาดจอ+ภาพแตกไหม ลองหามาใช้ดูคับ

Comment

ใช้ตัวนี้อยู่เหมือนกันอยากลากน้ะแต่ทำไม่เป็นกลัวเสื่อมสภาพเร็วด้วย

Comment

โอ้ว แรงๆทั้งน้านนนน

ของ ASUS ลากไกลดีแฮะ SLI ด้วย หุหุหุ

ท่าน panuza ครับ การ์ดเดี่ยว กะ SLI แบบไหนที่OCได้ไกลกว่าง่ะท่าน

Comment

แีรงๆกันทั้งนั้นเลย ของผม EVGA 9800GTX+ ได้ 800/1200/2000

กำลังตั้งขายอยู่ครับ ขอฝาก Linkหน่อยครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...28#post5277128

Comment

Working...
                      X