Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอผมSlot AGP ใส่การ์ดตัวไหนแรงสุดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอผมSlot AGP ใส่การ์ดตัวไหนแรงสุดครับ

ตอนนี้ใช้ FX6200A ของฟอร์ซ่า เล่น Need ยังกระตุก และเวลาเล่น SF จะกระตุกเป็นบางช่วง
    อยากเป็นเป็นรุ่นสุดยอดของ AGP นะครับ
    ขอบคุณครับสำหรับคำตอบ
    ใครตอบผมขอให้มีแฟนสวยๆ รวยๆ และวาเรนไทร์นี้ ขอให้.....กับแฟน(สำหรับคนที่ยังไม่ได้...กับแฟน) อิๆๆๆๆ

1950PRO~AGP คำตอบสุดท้าย

Comment

dddd

1950pro ราคาเท่าไหร่ครับ
      ผมอยู่เชี่ยงใหม่นะครับ

Comment

9000 อะครับ ของ แซ๊ฟไฟ ส่วนพลังสีไม่แน่ใจว่าเอาเข้ามาหรือป่าว

Comment

อยู่เชียงใหม่ก็แนะนำให้ไปพันทิพย์ครับ

ชั้น 2 ร้าน HardwareHouse เค้านำเข้าของ Sapphire อยู่ แต่ต้องสั่งนะครับ ของไม่มีในร้าน

Comment

Working...
          X