Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีเรื่องด่วนจาให้ช่วยอ่า ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีเรื่องด่วนจาให้ช่วยอ่า ครับ

มีปัญหามากเลยอ่ะ ครับ คือว่า ซื้อ Mainboard Asus P5GC-MX แล้วทำแผ่นDriver ทั้งแผ่นหายอ่า ครับ คือว่า ลง VGA แล้วม่ายผ่านอ่า ครับ อยากทราบว่าครายมีแผ่นDiver ของรุ่นนี้บ้างไหม ครับ อยากได้มากเลย อ่า ครับ ช่วยหน่อยนะครับ ไปโหลด ที่ เว็บAsus แล้วมานลงม่ายได้อ่า ครับ อยากได้แผ่นเต็ม ช่วย อัพโหลดให้หน่อยนะครับ อยากได้มากเลย ครับ ขอบคุณครับ

หาโหลดในเว็บได้นิครับ
    ของผู้ผลิตอุปกรณ์นั้น ๆ
    ว่าเเต่รูปคุ้น ๆ นะครับ

Comment

ไม่ค่อยเข้าใจคำถามอ่ะ ไดร์เวอร์เมนบอร์ดก็ส่วนของไดร์เวอร์เมนบอร์ดจิครับ ส่วนของVGAก็ต้องเป็นไดร์เวอร์ที่มากับการ์ดจอไม่ใช่หรือครับ ผมคิดงี้ถูกป่าวหว่า???

Comment

คง การ์ดจอออนบอร์ดล่ะมั้งครับ

ไปดูเวป ของเมนบอร์ดเลยครับ แล้วหารุ่นแล้วก็อยากได้อะไรก็โหลดมางับ

Comment

http://www.asus.com/products.aspx?l1...74&modelmenu=2

Comment

Working...
          X