Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนถามเรื่อง ลง OSX หน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนถามเรื่อง ลง OSX หน่อย

รบกวนถามเรื่อง ลง OSX หน่อย

พอดี มีคนเปลี่ยน WLAN เป็น Broadcom เพื่อที่จะใช้ OSX บน laptop
    แต่ ผมไม่รู้วิธีเซต ใครพอรู้วิธีเซต ให้ มันใช้ WLAN ได้บ้างครับ

tytan_psp หรือใครว่างมาสอนหน่อยดิ ขอบคุณมากครับ

อิอิอิอิ
    ลงผ่านไปยังอะท่านเอก
    ถ้ายังบอก
    ไว้จะไปลงให้
    อิอิอิอิอิอิ
    ว่างๆไปเจอร้านพี่โต้งก็ได้นะ
    ถ้าไว้ใจกันพอผมไปลงให้ก็ได้นะ^^

Comment

ไม่เก่งด้วยดิ เรื่อง Mac อ่ะ

ช่วยดันครับพี่น้อง

Comment

ได้น้องตั้นคนเดียวเหมือนมีผู้ช่วยยกแผง ^o^

Comment

ขอบคุณมากตั้น ตอนนี้ ลูกค้าท่านนั้น ลงได้เรียบร้อยแล้ว แกบอกว่าไม่ได้ทำอะไรเลย OSX detect เจอเองเจ๋งโคตรรรรรร

ตอนนี้มีของเล่นใหม่ WIMAX กะ WLAN ของ Marvell <-- ทำ adhoc ที่ N ได้ด้วยนะ 300M พึ่งรู้วันนี้

Comment

นึกว่าจะลงเครื่ิองท่านเองซะอีก
            อยากลองเล่นเทพD630กะเทพE6400
            อิอิอิ
            ส่วนการ์ด
            จริงๆแล้วมันเห็นตั้งแต่ใส่แผ่นบูตเลยนะ
            ยังไม่ได้ลงมันก็เห็นแล้ว

ปล หวัดดีครับพี่เบิร์ด
            ไม่ได้คุยกันนานเลย
            ^^

Comment

Working...
            X