Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำหน่อยครับ...พี่น้องเอย. ย.ย. ย!!~

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำหน่อยครับ...พี่น้องเอย. ย.ย. ย!!~

งบน้อยครับ จนครับ..-*- มีแค่ 2500 บาทเอง. จะซื้อการ์ดจออะไรดีครับ แนะนำหน่อยครับเอามาเล่นเกมออนไลน์ส่วนใหญ่ครับ เพราะเล่นออนบอร์ดตุกมาก ไม่ไหว..-*-

ค่ายไหนก็ได้ครับ แดง เขียว ส้ม เหลือง ฟ้า .. ได้ หมดครับ แต่ ขอลื่นๆหน่อยครับ

ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาตอบครับ

Sapphire HD3850 256MB ASUS HD3850 256MB

Comment

ค่ายสีม่วงดีป่าว เอิ้กๆ

Comment

แล้วเล่นเกมหนักๆ เกมอื่นได้ไหมครับ เช่น Need ตัวไหม่ Red ตัวไหม่ ..Pes อารายทำนองนี้ครับ..

Comment

เห็น Hwh เขาขาย GALAXY 8800GT 512MB DDR3 256bit PCI-x 2490 บาท
          อันนี้แรงไหมครับ แต่ไหงประกัน 1เดือนเอง -*-

Comment

แรงครับ

แต่ป่านนี้มันกลายเป็นตำนานไปแล้วมั้งครับ ตัวนั้น ถ้ายังหาซื้อได้ก็โชคดีมากๆเลยครับ

Comment

Working...
            X