Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องยี่ห้อการ์ดจอ GAINWARD หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องยี่ห้อการ์ดจอ GAINWARD หน่อยครับ

มีใครเคยใช้ยี่ห้อ> GAINWARD <นี้รึเปล่าครับ มันดีป่าวครับ สู้พวกยี่ห้ออื่นได้ป่าวครับ

ผมใช้ HIS 512 DDR3 3650 IceQ Turbo กำลังจะเปลี่ยนเป็น 512MB PCIe ATi 3870 HDMI (DDR3, TD) GAINWARD คุ้มมั้ยครับ และยี่ห้อนี้ดีมั้ยครับ

ปล. กำลังจะขายตัวเก่าที่ 1800

เล่น 4850 ไปเลยครับ

Comment

ดีตรงที่ผมเห็นเอาพริตตี้มาถ่ายคู่กะการ์ดจอ...ล่อเล่นน่ะครับ

ไม่เคยใช้อ่ะ

Comment

อโถะๆๆๆ ขาย1800 สอยมาแล้วดิ 4670his ก็แรงบี่ๆๆ 8800GT นะละสบายใจไม่ต้องเสียบไฟด้วย อิอิ

Comment

ยังไม่ขายอะคับ สนใจ PM มาเลยครับ ก็อยากเล่นอยู่นะ 4670 เนี่ย แต่อยากใช้ 256 BIT อะ 4850 มานก็แพงอะนะ งบผมแค่ 3000 กว่า ๆ เอง เหอะ ๆ

Comment

ไม่มีใครเคยใช้เลยเหรอ อยากรู้ง่า ดันนาน ๆ มาที

Comment

ดัน ๆ

Comment

ผมใช้ 9600GT คับ ของGAINWARD นี้แลคับ ใช้มานานละไม่มีปัหหานะคับ
                แล้วแต่นะคับว่าจะชอบหรือไหม

Comment

Working...
                X