Announcement

Collapse
No announcement yet.

Phenom X4 9850 ผมหย่ากับ A780GM-A แระ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ใจของDFI เริ่มเอียงเอนบ้างแล้วสิเนี่ย - -*
    อยากเป็นชู้กับQcore ซะแล้ว

แต่ตังไม่มีสู่ขอ ฮ่าๆ

Comment

3.2 GHz
      ถี่มากๆแบบนี้ ระวังไม่สาวก็หนุ่มฟ้าเหลืองนาท่าน

Comment

อุอุ แรงจิง

Comment

ลองเทสแบนวิดดูสิครับ 5 5 5+

Comment

*0* แรงจัด

Comment

Originally posted by BurstnovA View Post
              แรงดีจริงๆ คุณ Drunk ใช้ซิงค์ของอะไรอะครับ เห็น temp ตอน3.2G ยังแค่ 38-41 องศาเอง เย็นดีอะครับ
              ผมใช้ซิ้งค์ Asus ตัวสวยๆ อ่ะครับ ตัวที่มันไม่ค่อยเย็นอ่ะครับ ซื้อมาใหม่ๆ ไม่ต่างกับ ซิงค์เดิมเลยครับ
              ซื้อมาใหม่ๆ เซ็งเหมือนกัน

แต่ผมโมซิ้งค์เรียบร้อยแล้วครับ

ตรงฐานซิ้งค์ กับท่อทองแดง มันมีช่องโหว่ เลยจัดการเผาให้มันร้อนด้วยเครื่องเป่าลมร้อน
              จัดการละลายฟัก แล้วก็ทำการยัดตะกั่วให้มันเต็ม ผลออกมาก็คือเย็นลงมานิสสสนึง

แล้วก็ซื้อซิลิโคนหลอดละ 300 บาทมาใส่ คราวนี้ ก็ได้เย็นอย่าที่เห็นอ่ะครับ

แต่ Full Load ประมาณ 60 เหมือนกันครับ อิอิอิ มันสู้ Core Freeze ไม่ได้ครับ

Comment

Originally posted by digimontamer View Post
                3.2 GHz
                ถี่มากๆแบบนี้ ระวังไม่สาวก็หนุ่มฟ้าเหลืองนาท่าน
                คงไม่หักโหมให้ฟ้ามันเหลืองหรอกครับ อิอิอิ

จริงๆ ผมเล่นปกติที่ 3.0G ก็พอแล้วครับ (เลขสวยดี) Full Load 100% ไม่ร้อนมาก
                ประหยัดไฟช่วยโลกร้อน

Originally posted by Alexis View Post
                ลองเทสแบนวิดดูสิครับ 5 5 5+
                ผมลองๆ ทำดูแล้วกันครับ อาจจะไม่เยอะเท่าไร ถี่มากไป เดี๋ยวหนุ่มสาวจะหมดแรงซะก่อน
                ไม่อยากทรมานเครื่อง

ความเร็ว 2 ระดับนะครับ

Comment

แหม ซื้อตัวเจ้า บ่าวเราไปเองนิ อิอิ

Comment

ผมได้เท่านี้เองคับ
                    Attached Files

Comment

Originally posted by blackdark5 View Post
                      แหม ซื้อตัวเจ้า บ่าวเราไปเองนิ อิอิ
                      9950BE ของท่าน ก็ใช่ย่อยเหมือนกัน

Originally posted by Alexis View Post
                      ผมได้เท่านี้เองคับ
                      เท่านั้นนี้ก็ใช้ความแรงไม่หมดแล้วครับ

ผมเล่นจริงๆ แค่ 3.0 G เท่านั้นแหละครับ จะได้อยู่กับหนุ่มสาวของผมไปนานๆ

Comment

ร้ายจริงๆ คุณ Drunk โมซิ้งค์เองด้วย
                        พอได้เห็นแบบนี้แล้วตัว BE มันแรงดีจริงๆ ครับ เหอเหอ

Comment

แรงดีจัง..

Comment

อย่าหักโหม....มากไปนะครับ(เป็นห่วง..จัง)

เจ้าสาวใหม่ไฟแรงดีจังนะ.....?
                            Last edited by My Girl; 9 Dec 2008, 15:43:21.

Comment

Working...
                            X