Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่ๆครับ อยากสอบถามเรื่องการลง วินโดส์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่ๆครับ อยากสอบถามเรื่องการลง วินโดส์

ท้าวความ อิอิ เมื่อก่อนตอนเด็ก ก็มีคอมเครื่องแรกพ่อซื้อให้ คนขายก็ลงอะไรมาให้เรียบร้อย

ต่อมาหน่อย เริ่มศึกษาอยากทำเป็น ก็ได้ลง วินโดส์ใหม่สำเร็จไป น่าดีใจอิอิ

แต่ตอนนี้ ซื้อเครื่องคอมมาใหม่ เค้าไม่ได้ลงวินโดส์มาให้ ก็ไม่คิดอะไร

พอกลับมาบ้าน นึกขึ้นได้ เฮ้ยตูยังไม่เคยลงวินโดส์แแบบพึ่งซื้อนี่หว่า ซวยล่ะ

เลยๆๆ เป็นที่มาที่จะมาถามพี่ๆๆครับ ว่าการลงวินโดส์แบบ ยังไม่เคยลงเลยทำยังไง

เหมือนกับ แบบที่ผมเคยลงรึเปล่า(ลงวินโดส์ใหม่)

ขอบคุณครับ T_T
Working...
X