Announcement

Collapse
No announcement yet.

LENOVO Y430 มันมีดอทเยอะจัง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• LENOVO Y430 มันมีดอทเยอะจัง

พอดีเมื่อวานผมจะซื้อLenovo Y430 p7350 เหลืออยู่2ตัว ดันมีดอททั้ง2ตัวเลย ตัวแรก2จุด ตัวที่2 มี1ด(แกะซีลกล่องใหม่นะ) เซ็ง ทางร้านบอกว่าเป็นเรื่องปกติ จริงรึเปล่าครับ แล้วพยายามบีบให้ผมเอาเครื่องที่มีดอทอยู่นั่นแหละ ผมก็ไม่ยอมจนร้านค้ายอมคืนเงิน พอไปรับเงินคืน31500บาท ดันได้แบงค์พันปลอมมาใบนึงอีก (อันนี้ไม่รู้ว่าตั้งใจรึเปล่า) แต่สรุปก็ได้เงินคืนมาแล้วครับ แต่ก็รู้สึกแย่มากๆกับร้านนี้
    Last edited by pexkung; 5 Dec 2008, 21:53:09.

==" ไม่ปกตินะท่านมีดอทเยอะนี่ ปกติต้องไม่มีดอทดิคนขายแย่มาก

Comment

มีเกินสามจุดเคลมได้คับ เปลี่ยนจอไหม่ทันทีคับ

Comment

ดันๆ

Comment

ให้แบงค์ปลอมนี่ร้านอะไรหรอครับจะได้ไม่ไปซื้ออีก

Comment

ขอชื่อร้านแถวไหน ครับ

Comment

เป็นผมคงแจ้งความเรื่องแบ๊คงปลอมไปแล้วล่ะ

Comment

อย่าซื้อเลยถ้าท่านซื้อแล้วท่าน ประทับใจก้อเปลี่ยนร้านใหม่ หรือรุ่นอื่นดีกว่าครบพี่น้อง

Comment

Working...
                X