Announcement

Collapse
No announcement yet.

บอกเล่าเก้าสิบกับสิ่งที่จะมาในปี 2007

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

socket A จงเจริญญญญญญญญญ

Comment

แง๋ว ๆ ใครมันจะขยันซื้อ up ตลอดเวลาหว่า

Comment

-.- อลังการงานสร้าง เทคโนโลยี

Comment

ผมว่าน่าจะเจอโรคเลื่อนนะ

Comment

หุหุ เปลี่ยนจาก DDR1 แล้วรอDDR3เลยดีกว่า อับแบบก้าวกระโดด อับทุกครั้งคงไม่ไหวอ่ะ เหอๆ ของผมก็เริ่มแรกซ็อกเก็ตA แล้วก็ข้ามมา939 ต่อไปคงข้ามไป F เลยมั้ง อิอิ

Comment

Originally posted by Cesc View Post
              ไช่หนังสื้อ Commart ป่าวอะครับ
              ถูกต้องนะคร๊าบ...แต่ที่ไม่กล้าลงชื่อเต็มๆก็เกรงใจหลายอย่าง

ทั้งเจ้าของบทความและลิขสิทธิ์ด้วย การเอามาลงเลยเอามาบางส่วน

และตัดย่อใช้ภาษาของตัวเองด้วยบางส่วนแบบกันเหนียว อิอิ

Comment

ดีครับ ^ ^ ถ้ามานั่งดูๆบทความนี้ แล้วมาคิดตาม

ผมว่าไม่ค่อยแปลกใจนักที่ แรมทั้งddrและddr2จะราคาลดลงอย่างฮวบๆแบบนี้

ผมว่าช่วงนี้ยังเป็นช่วงผลัดเปลี่ยนเทคโนโลยีแบบไวมากๆ

เทคโนโลยีทางด้านคอม ช่วงนี้ค่อนข้างพัฒนาไปแบบก้าวกระโดด

เป็นผลดีต่อผู้บริโภคครับ ที่จะได้ใช้เทคโนโลยีที่ดีขึ้น

และราคาถูกลงสำหรับเทคโนโลยีที่ค่อนข้างล้าสมัยไวมากๆ

ปล.แอบหวังเล็กๆว่า ปลายปี คอนโร+แรม2G+7900GT ไม่ถึง20k

Comment

Very Good

Comment

Originally posted by pangpang View Post
                    socket A จงเจริญญญญญญญญญ
                    SDR จงเจริญ เย้

Comment

รออัพตอนทำงานดีกว่ามั้งเรา เห้อ...แต่ละอย่าง ในความฝันทั้งนั้น

Comment

ถ้าเดิมๆดีอยู่แล้วก็อย่าเปลี่ยนเลยครับ

Comment

ขอบคุณสำหรับ เหร็ดเล็กเกร็น้อยที่เอามาฝากครับ

Comment

Working...
                          X