Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่อง RAM DDR 2 และ DDR 3

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่อง RAM DDR 2 และ DDR 3

คือ บอดของผมมันรองรับ
    ได้ทั้ง ddr2 และ ddr3 อ่ะคับ
    คือ
    ใส่ ddr 2 แล้ว จะใส่ ddr 3 ได้ ป่าวอ่ะคับ
    ไม่ได้ ดูอัล กัน นะคับ
    ddr 2 กะ 3 อ่ะ
    แค่ใส่เฉยๆอ่ะคับ
    P5KC คับ
    ใครรู้ตอบทีนะ คับ

ไม่มีใครตอบ เลย
    - -*

Comment

ผมว่าไม่ได้คับ ใส่ DDR2 แล้ว ใส่อีกช่อง DDR3 ผมเกรงว่า บรรลไรจะเกิดอะดิ

Comment

ไม่ได้ครับ ต้องเลือกเอาอย่างใดอย่างหนึ่ง ว่าจะใช้ 2 หรือ 3

Comment

มีใครกล้าตายลองใส่คู่ยังเนี่ย ' 'a

Comment

ในคู่มือมันน่าจะมีบอกน่ะครับ แต่เดาว่าคงไม่ได้แหงมๆ

Comment

อย่าทำเปงย่างยิ้ง
              DDR2 กะ DDR3 มันไม่สนับสนุนกันครับ
              คือว่า..ก้อย่างวะละครับ
              ช่องนึงใส่DDR2 อีกช่องใส่DDR3 ความบรรรัยจาถามหาเอานะ
              รอท่านต่อไป อิอิ

Comment

อยากรู้...ต้องลองครับ...ตึ้ง...

(ล้อเล่นเน้อ...แต่ผมว่าไม่ได้ แหะแหะ)

Comment

เกือบไปแล้วคับ
                  เกือบไปแล้ว ขอบคุณนะคับ
                  ที่มาบอก ไม่งั้น...... (หลายท่านคงรู้)

Comment

Working...
                  X