overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  RSS  

Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 28

Thread: GTA IV ท่านๆๆเล่นกันไปถึงไหนแล้วครับ

OverclockZone Member siamthai's Avatar

Default GTA IV ท่านๆๆเล่นกันไปถึงไหนแล้วครับ

GTA IV ท่านๆๆเล่นกันไปถึงไหนแล้วครับ
    นำภาพมาให้เพื่อนๆร่วมบอร์ด ได้ชมกันมั่งสิครับ
    รึว่ารอ ยา แก้ไอ
    อ้อ อีกอย่างใครมีเพื่อนอยู่ต่างประเทศที่สามารถซื้อเกมส์กลับมาได้ และมีแผนจะกลับมาประเทศไทย วัน สองวันนี้ ฝากซื้อ เกมส์ GTA IV มาฝากด้วยได้ไหมครับ
    PM มาได้ครับ

OverclockZone Member NuttTaro's Avatar

โหลด mini กับ thepiratebay
    MaxNet 2Mbps ช้ามากๆ 4 kb/s

ทำไงดีครับ

OverclockZone Member crYsIs's Avatar
    BKK Dindang หอการค้า,U-Thong~Suphanburi(สุพรรณบุรี)

^
    ^
    ไทยไงครับ

OverclockZone Member

กำลังเล่นอยแค่ชี่ชมเมืองไปเรื่อย ๆ ยังไม่ทำภารกิจอะไร
    ู่แต่เงามันมันจุด ๆ ยังไงไม่รู้ ดูมัยไม่เนียนเลยมีใครเป็นบ้าง

OverclockZone Member sutlore's Avatar

Quote Originally Posted by Zymeth_a View Post
    กำลังเล่นอยแค่ชี่ชมเมืองไปเรื่อย ๆ ยังไม่ทำภารกิจอะไร
    ู่แต่เงามันมันจุด ๆ ยังไงไม่รู้ ดูมัยไม่เนียนเลยมีใครเป็นบ้าง
    เป็นครับ อาจเป็นเพราะผมปรับต่ำอ่ะครับ 800x600 ทุกอย่าง 1 หมด -*-
    กระตุกมากครับ เล่นไปได้หน่อย กล้องแกว่งอีก มึนนนนนนนนนนน @_@
    Last edited by sutlore; 4 Dec 2008 at 21:12:17.

OverclockZone Member Zarcorn's Avatar

แคร็กทำเมา หรือมันเป็นบั๊กก็ไม่รุ เมามากมายจริงๆ ภาพเป็นงูแกว่งเลย

ปล. เย้ ตอนเริ่มมีเสียงไทยพูดออกมาด้วย (แต่ไม่น่าเป็นกะหรี่เลยงะ เสียชื่อไทยซะ)

Quote Originally Posted by sutlore View Post
    เป็นครับ อาจเป็นเพราะผมปรับต่ำอ่ะครับ 800x600 ทุกอย่าง 1 หมด -*-
    กระตุกมากครับ เล่นไปได้หน่อย กล้องแกว่งอีก มึนนนนนนนนนนน @_@

ผมปรับ 1280*800 น่ะครับ เงาก็ดันจนสุดก็ยังเป็นเฮ้อไม่เนียนเลย
    เป็นที่windows xp sp2 หรือเปล่าเนี่ย หรือที่ .NET Framework ผมใช้ 2.0
    ใครรู้เกี่ยวกับ.NET Frameworkบ้างครับมันทำหน้าที่อะไรหรอ

ส่วนเรื่องที่ใครภาพแกว่งผมก็เป็นแต่ลองเข้าใหม่ก็หายครับ

OverclockZone Member DK's Avatar

Set จอยกันได้ไหมครับ ใช้จอยPs2อยู่ครับ Set ไม่ได้ครับ

หรือต้องใช้จอย Xbox เล่นครับ

OverclockZone Member **KeEp YoUr EyEs OpEn**'s Avatar

ใช้ crack ตัวไหนครับท่าน Zymeth_a

OverclockZone Member samza2's Avatar

ฉากแรก ไทยโกอินเตอร์ครับแต่เสียงยานๆไงมะรู้ 555

Quote Originally Posted by **KeEp YoUr EyEs OpEn** View Post
    ใช้ crack ตัวไหนครับท่าน Zymeth_a

ผมก็โหลดจากบอร์ดนี้นี่แหละครับแต่จำไม่ได้ว่ากระทู้ใหนอ่ะครับ

OverclockZone Member TheJackal's Avatar
    Somewhere in Sometime

เงาไม่งาม เลย อ่ะ
    แต่มีใครทราบบ้าง ว่า กด screenshot ปุ่มไหนอ่ะครับ

OverclockZone Member armyman's Avatar
    ริมคูเมืองโคราช

ยังเข้าเล่นไม่ได้เลยด้วยซ้ำ เจอเออเรอร์อันนี้ก้ไปไม่เป็นแล้ว

ERROR RESC10 = OUT OF VIDEO MEMORY

OverclockZone Member NรกZa55's Avatar

ยังฝึกหนีตำรวจ อยู่ครับ

555+

อยากได้สูตรเงิน กะอาวุธ จัง

OverclockZone Member Birdcomloso's Avatar
    เชียงใหม่ ..จำหน่าย Plugin Power Meter ครับ

ขับรถชมวิว ครับ ตอนนี้ ทำอะไรไม่ได้มาก

OverclockZone Member Birdcomloso's Avatar
    เชียงใหม่ ..จำหน่าย Plugin Power Meter ครับ

Quote Originally Posted by armyman View Post
    ยังเข้าเล่นไม่ได้เลยด้วยซ้ำ เจอเออเรอร์อันนี้ก้ไปไม่เป็นแล้ว

ERROR RESC10 = OUT OF VIDEO MEMORY
    ลองโหลด .NET FRAMEWORK 3.5 มาลงดูครับ linkเช็ค driver VGA ด้วยนะครับ

OverclockZone Member glory2007's Avatar
    รังสิต คลอง3 , Pantip ประตูน้ำครับ

5555 ไม่ทันไรถามหาสูตรครับ

GTA.4.REAL.PROPER.Crack.ONLY-FCUKTHESCENE
    ยืนยันครับ ยี่ห้อนี่เล่นได้ 100% หลังจากที่ลองมา หลายยี้ห้อ ผมใช้ XP SP3 X1950pro 256MB ทุกอย่าง LOWWWWWWWW หมดครับ เห้อเศร้า

OverclockZone Member glory2007's Avatar
    รังสิต คลอง3 , Pantip ประตูน้ำครับ

เห้ยเอารถ มาจากไหนอ่ะ เท่อ่ะ สุดยอดแล้วหมวกอ่ะมันใส่ให้เองเหรอ
    คุณ birdcomloso กล้องส่ายไหมครับ
    Last edited by glory2007; 5 Dec 2008 at 01:16:11.

OverclockZone Member tumlek's Avatar

Smile

Quote Originally Posted by glory2007 View Post
    เห้ยเอารถ มาจากไหนอ่ะ เท่อ่ะ สุดยอดแล้วหมวกอ่ะมันใส่ให้เองเหรอ
    คุณ birdcomloso กล้องส่ายไหมครับ
    พอจะขี่มอไซ ถ้าเราไม่ ออกตัวก่อน มันก็จะหยิบหมวกกันน็อค จากถังน้ำมันมาใส่ ครับ

มีอะไรแปลกๆใหม่ๆเยอะ

ใช้ทางด่วนก็ต้องจ่ายตัง 5 $ ถ้ามะจ่าย ขับผ่าไป ก็โดนแค่ 1 ดาว

ตอนนี้ผมเล่นได้ไป 25 - 30 % และครับ ^^"

OverclockZone Member Beaver_XT's Avatar
    ที่สุดปลายแผ่นดินโลก

อ๊าก ย๊าก จ๊าก ว๊าก~ ของผมยังโหลดได้แค่89.8%อยู่เลย เล่นกันไป30%แล้วหรอครับ

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks