Announcement

Collapse
No announcement yet.

แฟรช ไบออสคืออะไรหรอครับ บอกที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แฟรช ไบออสคืออะไรหรอครับ บอกที

คืออยากรุ้แบบละเอียดเลยอะครับ

หน้าที่

ประโยชน์-โทษ

วิธีการทำ

ขอบคุณล่วงหน้างับ

108 1009 ....

Comment

Originally posted by dears View Post
      108 1009 ....

Comment

ก็เปลี่ยนไบออสอะครับท่าน ตามความเข้าใจของผมนะครับ

bios บางตัวก็เหมาะกะเเรม กะซีพียู บางตัวก็ไม่เหมาะครับ

ต้องเช๊คดูครับ บางตัวเหมาะกับ OC ไรอย่างงี้ครับ คร่าวๆ นะครับ

เราสามารถทำให้มันใหม่ได้อยู่เรื่อยๆครับ คล้ายๆ เฟริมเเวร์( รึป่าวว่า กลัวเรียกผิด)

Comment

Working...
        X