Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำลำโพง 2.1 ราคาไม่เกิน 3000 บาท ให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำลำโพง 2.1 ราคาไม่เกิน 3000 บาท ให้หน่อยครับ

อยากได้ลำโพง 2.1 เอาไว้ดูหนัง ฟังเพลง เล่นเกม ซักตัว
    ส่วนใหญ่คิดว่าต่อจาก DVD Player, เครื่องเล่นเกม อ่ะครับ
    ชอบเสียงใส ๆ เพราะฟังสบาย
    เบสขอให้มีเนื้อมีหนังหน่อย ไม่ต้องเทพก็ได้ (อ่อนไป เดี๋ยวดูหนังไม่มัน)

ราคาประมาณ 3000 ไม่เกิน 3500 แล้วกันครับ

ช่วยแนะนำด้วยครับ
    ถ้าช่วยลง รูปให้ดูด้วยจักขอบคุณมาก

ดันให้

Comment

DIVOOM XF5

Comment

Originally posted by leahlover View Post
        DIVOOM XF5
        ตามนี้เลยคับ

Comment

มีแนะนำรุ่นอื่นกันอีกไหมครับ
          เผื่อไว้เป็นตัวเลือกอ่ะครับ

Comment

งบตามนีั้ คง ตาม Rep ข้างบนว่าแหละคับ เหมาะสมแล้ว

Comment

ตามไปๆ

Comment

Working...
              X