Announcement

Collapse
No announcement yet.

GTX280,260(216)มียี่ห้อไหนถูกที่สุดครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GTX280,260(216)มียี่ห้อไหนถูกที่สุดครับ?

ของผมครับ galaxy GTX 13000 บาท ประกัน a&l เหลือ 2ปึ 10 เดือน

Comment

Originally posted by toma33 View Post
      ของผมครับ galaxy GTX 13000 บาท ประกัน a&l เหลือ 2ปึ 10 เดือน
      13000 นี่ GTX 260 หรอครับ

Comment

260 core 216 ไม่ค่อยมีใครนำเข้ามาขายครับ สงสัยกลัวว่าจะขายไม่ดี คนใช้ ก็ไม่ค่อยนิยมเท่า 4870 ด้วย

ที่เห็นๆก็มี EVGA นี่แหละครับ ประมาณ 11xxx สำหรับรุ่นธรรมดา

Comment

ลองดู Winfast ซิครับ

Comment

วินฟาสไม่ค่อยเห็นของเลยครับ เห็นบ่อยก็ evga

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
              วินฟาสไม่ค่อยเห็นของเลยครับ เห็นบ่อยก็ evga
              EVGA ก็น่าเล่นครับ แต่ราคาสูงไปนิด

Comment

ท่านใดมี ASUS GTX260 TOP
                ก็เอามาแลกกับ EVGA GTX260 CORE 216 SE ของผมได้นะครับ
                การ์ดต่อการ์ด..อิๆ..

Comment

รออีกซักหน่อยดีกว่า เห็นตามข่าว Nvidia จะปล่อย GTX260 216core 55nm. ออกมาในเดือนนี้ ไม่แน่ราคาอาจจะถูกลงตามเมืองนอก

Comment

gtx260 ของ xfx หาในพันทิพ จะเจอไหมครับ

Comment

Winfast gtx 260 oc หน่อยจี้ตูด คอร์ 216 ครับ 9300บาท แถวๆชั้น3พันทิปประตูน้ำ ยังน่าจะมีมั้ง

ใช้อยู่ครับ ตังไม่พอซื้อ หมื่นกว่า
                      ใช้จอใหญ่ๆลื่นปื้ดด

Comment

Originally posted by acquiesce View Post
                        Winfast gtx 260 oc หน่อยจี้ตูด คอร์ 216 ครับ 9300บาท แถวๆชั้น3พันทิปประตูน้ำ ยังน่าจะมีมั้ง

ใช้อยู่ครับ ตังไม่พอซื้อ หมื่นกว่า
                        ใช้จอใหญ่ๆลื่นปื้ดด
                        มีโอกาศจะลงถึง7000ไหม??

Comment

Originally posted by devilexex1 View Post
                          gtx260 ของ xfx หาในพันทิพ จะเจอไหมครับ
                          ร้านJedi ก็น่าจามี + + XFX GTX260 BE (216)

Comment

Originally posted by YaKuZiA View Post
                            มีโอกาศจะลงถึง7000ไหม??
                            คงไม่มีแล้วอะครับ เพราะ260เดิมๆมันเลิกผลิตแล้ว มันผลิตตัว คอร์ 216 แทนแล้วอะครับ
                            หรือไม่รีบเล่นอะไรก็รอไปเรื่อยๆมันก็ลดลงทุกเดือนอยู่แล้วครับ ต้นปีมีใหม่มาอีก คอร์ 216 มันก็ต้องลดลงอยู่ดี

Comment

ดูราคาตอนจะปล่อยด้วยนะครับ....ยี่ห้อถูก...ปล่อยลำบากหน่อย...

Comment

Working...
                              X