Announcement

Collapse
No announcement yet.

creative I-TRIGUE 3400 กับ 2zs จะเข้ากันได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• creative I-TRIGUE 3400 กับ 2zs จะเข้ากันได้ไหมครับ

ตามนั้นเลยครับ

แนวเพลงผมฟังหลายแนวอะครับตั้งแต่ pop ไปยัน rock++

ถ้าเอา 2 ตัวนี้คู่กันจะเป็นยังไงบ้างครับ

microlab x3 กะ eacan a600II ครับ สองตัวเลือกเอา
    อย่าไปเอาเลยครับ ตระกุลไอทริค

Comment

คือผมมีลำโพงอยู่แล้วน่ะครับ -..-

Comment

ใช้อยู่เข้ากันดีมาก X3 2.1 กับ 2 Zs อ้าวมีอยู่แล้วหรอเอาเป็นว่าถ้าใช้ ออนบอด์รมาก่อนแล้วเจอ 2 Zs จะรู้เลยลำโพงเรานี้มันสีดีจริงๆๆ
        Last edited by kidnapped1; 5 Dec 2008, 01:13:01.

Comment

คือแบบว่า เห็นลำโพงตัวนี้มันแนว เบสไม่ค่อยนุ่ม

ถ้ามาเจอ 2zs ที่เบสนุ่ม

มันจะเกิดเสียงเป็นแนวไหนอะครับ

Comment

อยากรุแนวเสียงที่จะออกมาครับ

มันจะเปนแนวไหน เมื่อเบสนุ่ม+เสียงใส มาเจอเบสแข็ง+เสียงทุ้ม

จะเข้ากันได้ไหมเอ่ย

Comment

ไำอทริค เบสมันลูกเป็ดมากครับ ถ้าหวังเอาซาวน์การ์ดมาช่วยให้เบสดีขึ้น ผมว่าไม่น่ารอด

เปลี่ยนลำโพงจะดีกว่าไหมครับ ^^

Comment

ลูกเป็ดนี่มันยังไงหรอครับ

คือไม่ได้กะมาช่วยเบสอะนะ

อยากให้มาช่วยให้เสียงมัน ละเอียด ชัด ใส มากขึ้น ง่ะ

Comment

Working...
                X