overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  RSS  

Page 1 of 6 12345 ... LastLast
Results 1 to 20 of 101

Thread: ขั้นตอน ปฐมพยาบาล GTA IV ด้วยยาแก้ไอ Step by step 100% working

OverclockZone Member nikolaas's Avatar
    The Milky Way Galaxy

Thumbs up ขั้นตอน ปฐมพยาบาล GTA IV ด้วยยาแก้ไอ Step by step 100% working

มายืนยัน crack ในกระทู้นี้ http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=344830 เล่นได้100เปอเซ็น

แถมยัง crack ง่ายมากๆอีกด้วย ใช้ไฟล์ตัวเดียวเท่านั้น
    และไม่มีอาการกล่องส่ายมาให้เห็นเลยตั้งแต่ลงเกม
    และเล่นไป 4 ชั่วโมง สุดยอดครับ 100% แน่ๆ

เล่นไปได้ 5% แล้ว อยากบอกว่าโคตรมันเลยสมกับที่รอคอย
    บรรยากาศสมจริงมีอะไรๆให้ทำมากมาย

ปล.สำหรับคนที่เล่นไม่ได้อย่าลืมลงพวก net frame work 3.5 ด้วยนะ
    ถ้ายังไม่มีหรือไม่ได้ลง

คำเตือน
    เกมต้องเป็นตัวเกมเพียวๆยังไม่ได้ไปใช้ ยา ตัวอื่นๆมาก่อน
    หมายถึงว่าเกมตัวซิงๆเลย
    ถ้าใครไปปู้ยี่ปู้ยำแล้วต้องติดตั้งใหม่
    ก่อนจะ crack วิธีนี้

ออ และก็ถ้าเป็น XP ต้อง sp3 เท่านั้นจ้า

ขอให้ทุกๆท่าน enjoy ครับ ^^
    Last edited by nikolaas; 6 Dec 2008 at 06:25:13.

OverclockZone Member sutlore's Avatar

ลบเกมทิ้งไปแล้วเมื่อกี้

OverclockZone Member vagabond's Avatar

ขอบคุณครับ

OverclockZone Member jonoaugi's Avatar

This patch help with error RMN40

มันคือ sp3 ภาษาไรไม่รู้ - - แต่ว่าเหมือนกับภาษา eng หรือป่าวครับ

OverclockZone Member glory2007's Avatar
    รังสิต คลอง3 , Pantip ประตูน้ำครับ

ผมว่าผมลองแล้วนะ ก้อยังเปนเหมือนเดิมครับ win vista sp1 หมดปัญญาแล้วครับ

OverclockZone Member glory2007's Avatar
    รังสิต คลอง3 , Pantip ประตูน้ำครับ

Quote Originally Posted by jonoaugi View Post
    This patch help with error RMN40

มันคือ sp3 ภาษาไรไม่รู้ - - แต่ว่าเหมือนกับภาษา eng หรือป่าวครับ
    ดูตรง address อ่ะครับ เปลี่ยนจาก ru เป็น en ได้เลยครับ แล้วมันจะเปน eng เอง

OverclockZone Member

เด่วลองแปบนะ

OverclockZone Member samza2's Avatar

ขอเอาไปดื่มดูว่าหายไหม ตอนนี้เมาหนักหละ 55+

OverclockZone Member jonoaugi's Avatar

Quote Originally Posted by glory2007 View Post
    ดูตรง address อ่ะครับ เปลี่ยนจาก ru เป็น en ได้เลยครับ แล้วมันจะเปน eng เอง
    ไม่ๆ หมายถึงว่า ไอ้ ru มันจะตรวจของแท้ของปลอมหรือป่าว หรือว่าเหมือน eng เลยอะครับ

OverclockZone Member legendofsud's Avatar
    ไม่มีหลักแหล่ง...

ไม่มีที่เป้นภาษาอังกริดเหรอครับ อ่านไม่ออกเลย

OverclockZone Member nikolaas's Avatar

Quote Originally Posted by glory2007 View Post
    ผมว่าผมลองแล้วนะ ก้อยังเปนเหมือนเดิมครับ win vista sp1 หมดปัญญาแล้วครับ

ต้องเป็นตัวเกมเพียวๆยังไม่ได้ไปใช้ ยา ตัวอื่นๆมาก่อน
    หมายถึงว่าเกมตัวซิงๆเลย
    ถ้าใครไปปู้ยี่ปู้ยำแล้วก็คงต้องติดตั้งใหม่
    Last edited by nikolaas; 5 Dec 2008 at 01:12:45.

OverclockZone Member denistrY's Avatar

Quote Originally Posted by nikolaas View Post

เอามาจากบอร์ดนอกนะครับ เป็น patch เพิ่งออกใหม่
    ให้ลงเกมแล้วติดตั้ง patch ตามลำดับ บอร์ดนอกบอกว่า work 100%

1. Patch ตัวหลัก เริ่มรักษาอาการไอด้วย patch นี้
    2. Patch นี้จะช่วยแก้อาการ error RMN40 ที่เกิดขึ้นกับคอมบางเครื่อง
    3. Patch นี้จะช่วยแก้ไขปัญหากล้องส่าย
    4. Patch นี้จะช่วยแก้ปัญหาการเชื่อมต่อ Internet

ขอให้ทุกท่าน enjoy ครับ ^^

ปัญหา ที่ 4 มันเป็นยังไงเหรอคับ
    Last edited by tor_Za; 7 Dec 2008 at 05:29:26.

OverclockZone Member mannygogo's Avatar

จขกท.ลองยังครับ

Quote Originally Posted by mannygogo View Post
    จขกท.ลองยังครับ
    ยังเลยครับ ตอนนี้โหลดไปได้ 70 % แล้วพรุ่งนี้เช้าน่าจะเสร็จ
    พอดีเพื่อนผมที่อยู่สวีเดนมัน mail มาให้ มันบอกว่ามันลงแล้วเล่นได้
    ก็เลยเอามาให้ลองกันครับ เป็นอีกหนึงทางเลือกละกัน

OverclockZone Member หนึ่ง_โตก's Avatar

โหลดไก้ลจะเสร็จ แล้ว

OverclockZone Member Bigg's Avatar

ไม่ได้ผลครับยังส่ายอยู่เลย

OverclockZone Member samza2's Avatar

KING PATCH for GTA IV! (start cracking with this pacth)
    Patch to help with camera problems
    Patch to help with Inthernet connection!! (new)

ตัวแรกมันก้ไฟล์ GTAIV.exe LaunchGTAIV.exe paul.dllนี้หละมั่ง จำชื่อไม่ผิด เคยโหลดจากเวปนอก
    ตัวสองสำหรับวินโดวส์ที่มีปันหาน่าจะxp spที่ไม่ใช่ 3
    ตัวสามมีไฟล์นี้ ชื่อ GTAIV.exe LaunchGTAIV.exe paul.dll
    ตัวที่สี่มันมีทั้ง โฟลเดอร์offlineactive+GTAIV.exe LaunchGTAIV.exe paul.dll

สรุปลงไป มันก้เหลือแต่ตัวที่เราโหลด อันที่4 สิ เพราะมันจะ ทับกัน - -"

หรือว่าลงที่ละตัวแล้วเข้าเกมสืทีละตัวคับ งง หมดเหอๆ

OverclockZone Member เฮียเป็ด's Avatar

แก้เมา TEST แล้วหาย 100%

สำหรับคนที่โหลดจากผมเท่านั้นนะคับ

LaunchGTAIV.exe คลิ๊กขวา Properties > ปรับโหมดวินโด้เป็น 2000

แค่นี้ละคับ หายเมาแน่ ลองมาละ

LaunchGTAIV.exe แค่ตัวเดียวพอนะคับ ไม่ต้องมากมายไปยุ่งกับ GTAIV.EXE เลย

ตามนั้นใครเปลี่ยน GTAIV.exe ก็ทำให้เปนเหมือนเดิมนะ ลองดูคับ

TEST WORK 100% = =a

ของเฮียเป็ด work ครับ หลังจากลง crack หลักแล้ว
    Last edited by nikolaas; 5 Dec 2008 at 01:13:34.

OverclockZone Member Beaver_XT's Avatar
    ที่สุดปลายแผ่นดินโลก

ความเร็วมันขึ้นๆลงๆ เอาเป็นว่าพรุ่งนี้เจอกันครับ แต่โหลดเสร็จจะได้เล่นป่าวไม่รู้ เพราะผมสอบวันอังคารT^T

Page 1 of 6 12345 ... LastLast

Bookmarks

Bookmarks