Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไม Grid ผมเวลาแข่งภาพมันชงักเป็นช่วงๆอ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไม Grid ผมเวลาแข่งภาพมันชงักเป็นช่วงๆอ่ะครับ

เข้าไปแข่งทีไรเป็นทุกทีเลยครับแบบว่าภาพมันจะชงักนิดนึงเป็นช่วงๆอ่ะครับ ตอนปกติภาพมันก็ลื่นนะครับ
    เลยแข่งไม่มันส์เลยเสียจังหวะทุกทีเรยอ่ะครับ...เพิ่งเล่นอ่ะครับ

สเปกเครื่องผมก้อน่าจะรับไหวนะ...

ยังงี้น่าจะเป็นอะไรหรอครับอยากเล่นให้มันส์ๆ

เคยเป็นเหมือนกัน ขับๆ อยู่เหมือนรถมันจะหยุดไปซะเฉยๆ แปปนึง(ไม่ถึงวินาที) แล้วก็ปรกติ เป็นบ้างบางครั้ง

Comment

Originally posted by amppeter View Post
      เคยเป็นเหมือนกัน ขับๆ อยู่เหมือนรถมันจะหยุดไปซะเฉยๆ แปปนึง(ไม่ถึงวินาที) แล้วก็ปรกติ เป็นบ้างบางครั้ง
      แล้วท่านแก้ยังไงอ่ะครับ...ช่วยบอกที

Comment

ลองอัพเดต driver ดูนะท่าน ผมก็เคยเป็น

Comment

จะลองไปแก้ดูครับ

...ขอบคุณนะครับ

^^

Comment

Working...
          X