Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าอยากจะเอาหูฟังมาเสียบหน้าเคส

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าอยากจะเอาหูฟังมาเสียบหน้าเคส

คือ Audigy value 7.1 มันเสียบอยู่หลังเคส แต่ถ้าผมไม่ต้องการใช้ ลำโพง แต่เปลี่ยนมาใช้ หูฟังแทนและต้องการเสียบที่ข้างหน้าเคส เพราะเสียบหลังเคสสายมันไม่ถึง จะทำได้ไหมครับ คือตอนที่ยังไม่มี soundcard ผมใช้ออนบอร์ดแล้วมาเสียบลำโพงที่หน้าเคสอะครับ จะทำแบบนั้นได้หรือเปล่า

ออนบอร์ดนะมี แต่บนการ์ดไม่เคยเจอที่จะทำเผื่ออย่างนั้น

Comment

แล้วสามารถสลับกันระหว่าง soundcard กับ ออนบอร์ดได้ไหมครับ

Comment

creative มันไม่ทำ ac97 ให้เสียบออกหน้าเคสง่ายๆ หรอกครับ มันจะขาย front panel!!!!

Comment

Working...
        X