Announcement

Collapse
No announcement yet.

xfx8800gt

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• xfx8800gt

ปัญหามีอยู่ว่าผมได้เปิดเครื่องเเล้วการ์ดร้อนเป็นร้อยเลยครับเเละสิ่งที่ผมไม่อยากให้เกิดตือหน้าจอเป็นสีเขียวเลยครับ พอปิดเเล้วเปิดใหม่พอกดสวิด ไฟเข้าบอดเเต่เครื่องไม่บูต บอดใข้p5qdelux
    psuเป็นทาจาน 600bzครับอยากให้ทุกท่านฟันธงหน่อยครับว่าเกิดจากตรงใหนถ้าเสียหายจิงจะเคลมได้เปล่าครับนานเปล่าครับ ขอบคุณครับ

- -a ข้อมูลน้อยจัง

Comment

อ่านแล้ว งง

Comment

งงอ่า - -*

Comment

งงด้วย รอ จขกท. มาอธิบาย

Comment

ขอซับไทย

Comment

เว้นวรรคบ้างก็ดีนะ จขกท อ่านแล้ว...งงสุดๆ

Comment

พัดลมการ์ดจอมันหมุนหรือป่าวครับ โอเวอร์คล็อกไหม ลองเอาไปเสียบเรื่องอื่นดูแล้วหรือยัง
                ลองคืนค่าถูกอย่างในระบบดูหรือยัง

พวกที่มางงตามเค้านี่ไม่ต้องโพสก็ได้นะ ไม่เกิดประโยชน์น่ะ

Comment

Driver ลองรุ่นหรือยัง...ตัว Windows ยังปกติหรือป่าว??

Comment

ผมก็เป็นนะครับ

อาจจะเป็นที่ตัวการ์ดอ่ะครับ

ของผมเล่นเกมส์นานๆ แล้วมันก็จาเริ่มค้าง เป็นสีเขียนๆ คร้ายตารางหมากฮ๊อต

ผมส่งประกันARCไปแล้วอ่ะครับ

เค้ารอตรวจสอบอยู่อ่ะครับ

มีไรก็สอบถามมาได้นะครับ ตอนนี้ใช้ตัวที่อยู่ในลายเซ็นต์

Comment

Originally posted by panda_exterme View Post
                      Driver ลองรุ่นหรือยัง...ตัว Windows ยังปกติหรือป่าว??
                      ขอบคูณมากครับ

Comment

ขอบคูณทุกท่านเลยครับที่มาตอบให้

Comment

Working...
                        X