Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้การ์ดจอที่เล่น crysis ปรับ สูงสุดได้หมด ราคาไม่เกิน 11000มีมั๊ย แนะนำหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อ่อ เห็นงง 11,000฿ ไปหาสอย 4870x2 ในบอร์ดเลยครับ มีคนลงปล่อยอยู่นานแล้ว ประมาณ 12,000฿ ต่อหน่อยน่าจะลดได้อีก

หรือไม่ก็ไปหาการ์ดในกระแส Galaxy GX2 มาเลยครับ น่าจะหาได้ไม่เกิน 8000฿

เตือนอย่างว่าค่าไฟมันจะขึ้นแบบพรวดพราดเลยนะ หุหุ

Comment

Originally posted by khomsiri View Post
      อ่อ เห็นงง 11,000฿ ไปหาสอย 4870x2 ในบอร์ดเลยครับ มีคนลงปล่อยอยู่นานแล้ว ประมาณ 12,000฿ ต่อหน่อยน่าจะลดได้อีก

หรือไม่ก็ไปหาการ์ดในกระแส Galaxy GX2 มาเลยครับ น่าจะหาได้ไม่เกิน 8000฿

เตือนอย่างว่าค่าไฟมันจะขึ้นแบบพรวดพราดเลยนะ หุหุ
      กำ ค่าไฟขึ้นพรวดพลาด นึกแล้วสยองจิงๆ

ปกติ ค่าไฟ ที่บ้าน 1900 เฉือดๆ 2000

ซื้อการ์ดจอแรงมามีหวัง 2000 กว่าๆ หูฉีกแน่เลยยเรา

Comment

-*- ก็คุ้มนะ 4870 * 2 อ่ะ

Comment

Originally posted by khomsiri View Post
          ตัวล่างแพงกว่าตัวบนประมาณ 2000฿ ครับ แรงไม่ได้ต่างกัน
          ต่างกันที่ซิงค์ ซึ่งผมคิดว่ามันพอๆ กัน เพราะฉะนั้นถ้าไม่ใช่ ASUSLISM ก็ไม่เลือกตัวบนแทนก็ได้่

จดๆๆ สิ่งมีชีวิตสายพันธุ์ใหม่

Comment

กาด์รดีแล้ว อย่าลืมพาเวอร์ละ

Comment

4870 อยู่ได้สูงสุดก็3เดือนแรกปีหน้าแหละครับต่อไปก็จะเหมือน 8800GT ปีนี้แหละครับ

Comment

Originally posted by whiteII View Post
                4870 อยู่ได้สูงสุดก็3เดือนแรกปีหน้าแหละครับต่อไปก็จะเหมือน 8800GT ปีนี้แหละครับ
                แล้วถ้าซื้อปีหน้า อีกสามเดือน มันจะเหลือ ซัก 8000 ไดมั๊ยครับ

Comment

หุหุ

เพื่อนผมมัน แอลกอฮอลิสซึ่ม

นี่มันคืออะไร แอสซุสลิสซึ่ม

555+

Comment

Working...
                  X