Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่น GTA IV แล้วเสียงซ่าๆอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่น GTA IV แล้วเสียงซ่าๆอะครับ

ซ่าๆ ตั้งแต่เกมเข้าเกมเลย ซ่าไปหมด - -

แก้ได้ยังครับ ของผมก้เป้นไม่รู้จะทำไง ถ้าได้แล้วบอกผมด้วยครับ

Comment

รู้วิธีแล้วบอกด้วยคนนะคับ เปนเหมือนกันเลยอ่ะ อัพเดทไดร์วเอวณืซาวด์แล้วด้วย

Comment

เข้า Start > Control panal > Sound And Audio Device > Audio Tab > กด Advance ในกรอบ Sound Playback > Performance Tab >

จากนั้นปรับ Hardware acceleration เป็น Basic แล้วเข้าเกมส์ดูครับ

Comment

เด๋วขอกลับไปลองแล้วได้ผลยังไงจะกลับมาแจ้งนะครับ

ขอบคุณมั่กๆ

Comment

เป็นเหมือนกันเปงไงเด๋วมาบอก

Comment

ได้แล้วคับ ขอบคุณมากเลย

น้ำตาจะไหล

Comment

Working...
              X