Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามทราบว่าร้าน J.I.B กับ Inside it computer มันร้านเดียวกันหรือเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามทราบว่าร้าน J.I.B กับ Inside it computer มันร้านเดียวกันหรือเปล่าครับ

คือว่าซื้อ LCD จากร้าน JIB ที่พันทิพย์
    ประมาณกลางเดือน พฤษภาคม รูดบัตร Citibank ไป ได้บิลมาไม่ได้สนใจร้านเท่าไร อ่ะครับ

มา ณ วันนี้ จอ LCD เสีย ภาพมันติดและก็ดับ ว่าจะไปเคลม เลยหาบิลมาดูมันเป็นชื่อ

บริษัท อินไซด์ ไอที คอมพิวเตอร์ จำกัด มันเครือเดียวกันหรือเปล่าครับ

ขอบคุณครับ ผมไม่ทราบจริงๆครับ
    Last edited by xxhidexx; 5 Dec 2008, 15:46:07.

-*-. ไม่รู้จิ แต่ว่า คงเคลมได้แหล่ะ

ไปที่ร้านเลย หรือไป ยี่ห้อที่ซื้อมาอ่ะยี่ห้ออะไรอ่ะ

ได้ ๆ ๆ สู้ ๆๆ

Comment

แมวน่ากลัวมากคับเหอๆ

น่าจาเป็นบริษัทใหญ่มั้งคับ หรือไม่เค้าอาจเอาของร้านอื่นมาขาย

Comment

เอาไปเครมที่ ศูนย์ ยี่ห้อ LCD เลยก็ได้นิครับ ไม่ต้องผ่านร้านมันช้า

Comment

ขอบคุณมากครับ ผมถามร้าน J I B แล้ว เขาบอกให้ส่งร้านเขาได้ครับ

Comment

เอาไปเคลมศูนย์ประกันเลย ได้ของใหม่ด้วย

Comment

ส่งศูนย์ซิครับจะไปผ่านร้านทำไมให้เสียเวลา

Comment

ไม่ใช่หรอกครับ แต่เป็นดีลเลอร์ของร้าน J.I.B. ครับ เวลาเสียจะเอาเข้าศูนย์เองหรือจะฝากเคลมผ่านร้าน J.I.B. มีค่าเท่ากันครับ

Comment

Working...
                X