Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบว่า จะ OC NB presarioM2000 ได้ ไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบว่า จะ OC NB presarioM2000 ได้ ไหม

เอา oc สุดๆ เลย = = รําคาน มาน วิ่ง 1.6 เอง แค่ pvp ก็ 100% ละ คับ วาน เทพ แนะนํา ที ขอ แบบ คนเคยทํา นะ ครั้ง ก่อน ใคร แนะนํา ไร ไม่รู้ ใช้ ไรไม่ได้ เลย T T

สเปค

Intel PentiumR M 1.6
    Ram 1gb
    VGA Intel 915GM

Comment

ใช้โปรแกรม set fsb ละกันครับ

แต่ยังต้องขืนใจมันอีกเหรอครับ

Comment

พี พี ช่วยพา X2 TL-56 ไปซัก 3.0 GHz หน่อยสิครับ พอดี เล่นเน็ตมันช้าๆ ไงไม่รู้ อะ
        แมวที่บ้านมันบ่น

Comment

Originally posted by TWK. View Post
          พี พี ช่วยพา X2 TL-56 ไปซัก 3.0 GHz หน่อยสิครับ พอดี เล่นเน็ตมันช้าๆ ไงไม่รู้ อะ
          แมวที่บ้านมันบ่น

Comment

หา โปรแกรม โหลด มิได้

Comment

ครายก็ได้ ช่วย หน่อย งาบบ

Comment

Working...
              X