Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ 2000-2200 รบกวนจัด vga ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ 2000-2200 รบกวนจัด vga ครับ

ใช้เล่นเกมส์ online เป็นหลัก+เปิดร้านเกมส์น่ะครับ ขอแบบเคลมไวๆด้วยครับ ปัญหาน้อยๆครับอยุ่ต่างจังหวัด

9500gt ครับ หาของประกัน synnex or com7

Comment

ลืมบอกอีกอย่างครับ อยากได้ ddr3 ด้วยนะครับ

Comment

ตามท่านข้างบนครับ 9500GT DDR3 ในราคาประมาณนี้ครับ ( ซื้อเยอะก็ของเค้าลดให้เอาครับ )

Comment

3850 ใน advice ราคาประมาณนี้นะครับ

Comment

Originally posted by Leim View Post
            3850 ใน advice ราคาประมาณนี้นะครับ

ผมดูทำไม 3000 กว่า เหอๆ

Comment

สำหรับร้านคอมอยากให้คำนวณเรื่องรายจ่ายค่าไฟเป็นหลักด้วยครับ

ใช้ การ์ดจอ แบบที่ไม่ต้องเสียบไฟเพิ่มน่าจะดีกว่าครับ
              ซึ่งตัว 9500GT ก็น่าจะปรับเกมออนไลน์ได้สุดทุกเกมแหละครับ
              และ เกมออฟไลน์ ( คนคงเล่นกันไม่เยอะ ค่าลิขสิทธ์อีก ) ก็สามารถเล่นได้สบายๆอยู่เหมือนกันครับ

Comment

9500GT อีกเสียงครับ 9300M ก็ได้นะ ถูกโครต

Comment

9500GT อีกเสียงคับใช้อยู่

Comment

8500GT ก้อ อยู่แล้วครับทุก เกม

พันกว่าบาท ถูกดี

Comment

Working...
                    X