Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเกมneedหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเกมneedหน่อยครับ

เรื่องมีอย่างงี้ พอดีเล่นเกมส์need ภาคใหม่สุด แล้วเล่นไปสักพักมันก็เด้งออกจากเกมส์ครับ
    กาดจอ กิ๊กไบด์8600 Gt ddr3 ตัวซิงzelman อ่าครับ ซีพียู 5000+ PSU500 วัตเทียม ฮาดดิส 320+80 ความร้อนตอนเล่นเกมกาดจอ 52 ซีพียู42-45 เอง อยากทราบครับ ปรับต่ำก็เป็นครับ ช่วยชี้แนะทีครับ มันเป็นเพราะอะไรหรอครับ

อัพเดตไดร์เวอร์การ์ดจอ แล้วก็ลองเปลี่ยนไปใช้ยาแก้ไอของReloadedครับ

Comment

แต่พอเล่นไคซิสก็ไม่เป็นไรนะครับ งั้นเด่วจะลองดูครับ

Comment

Working...
      X