Announcement

Collapse
No announcement yet.

MB P5B มีปัญหา?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• MB P5B มีปัญหา?

คือ ผม ใส่แรม แบบ ดิว ชาแนล ไม่ได้อะคับ

พอ ผม ใส่แรม ข้าง ละตัว (เหลืองกะเหลือ)

เปิดเคื่องติดคับแต่ภาพไม่ขึ้น

ผมก็เลย ลองใส่ ฝั่ง ช้าย อย่าง เดียว ติดคับ......

ลองใส่ช่อง ขวา อย่าง เดียว บ้าง ไม่ตืดซะงั้น

ใคร ทราบ ว่า เกิด จาก ไร บอก ที คับ

ขอบคุณ หลายๆ ครับ

ส่งบอดเครมครับ slot แรมน่าจะเสียแล้วหละ

Comment

ซินเน็ก หยุดวันไหนบ้างครับ

Comment

ตอน นี้ ใส่ ข้าง ช้าย อยู่ 2 ตัว

เล่น Far cry 2 ไม่ ถึง 5 นา ที รี สตาส เอง เฉย เลย งง มาก

Comment

0 เคลมปิดวัน อาทิตย์

Comment

ดีนะที่เสาร์เปิด ขอบคุณ คราฟ

Comment

ปัญหาไหม่บังเกิด เล่น เกม 5 นาที รีสตาส ทุกเกม - -

Comment

กำ ลองทำ os ใหม่ซักทีครับ

Comment

สรุป บอดใช่ไหมคับ

ไออาการติดๆดับๆผมเปลี่ยน ซับพาย หายแล้วคับ

แต่ แรม เปงเหลือนเดิม ยืนยันทีคับ

จะไดไปเครมไม่หน้าแตก

ขอบคุณคับ

Comment

Working...
                  X