Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่อง HDD ตัวนอกครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่อง HDD ตัวนอกครับ

คือปกติผมก้อ ใช้ HDD ตัวนอกตัวนี้อยู่นะครับ ไม่มีปันหาอะไร

เเต่พอมาวันนี้พอเสียบเข้าไปมันไม่มีอะไรเกิดขึ้นอ่ะครับ

เอาอย่างอื่นมาเสียบมันก้อขึ้นปกติครับ

อยากทราบว่ามันเปนอะไรครับ

เเต่ใน safely remove มันก้อขึ้น USB Mass storage นะครับ เเต่มันไม่ขึ้นเปน hdd ของผม
    Last edited by VirusZ; 5 Dec 2008, 15:07:20.

ไม่มีใคร เคยเป็นเลยเหรอครับ

Comment

เเย่จิง ไม่มีใครเคยมีอาการเเบบผมเลยหรือ ครับ

Comment

ลองเสีบ Port อื่นดูสิ

Comment

ดัน

เสียบที่อื่นดูนะเผื่อจะได้ สู้ๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

เสียบทุกรู เเล้วก้อไม่ได้อ่ะครับ

Comment

ลองแกะ HDD มาต่อกับเครื่องตรงๆ (ไม่ใช้ usb น่ะครับ)

Comment

Working...
              X