Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความช่วยเหลือด่วนครับพี่ๆทุกท่าน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความช่วยเหลือด่วนครับพี่ๆทุกท่าน

พอดีคอมผมเจอไวรัส NOD32เอาไม่อยู่อ่ะครับ สแกนเจอแต่ลบไม่ได้อ่ะครับ ไม่ทราบว่าต้องทำไงแล้วครับ
    ขอความกรุณา พี่ๆท่านใดมีโปรแกรมสแกนไวรัสAVGที่ลงง่ายๆ ช่วยกรุณาให้ผมทีครับ
    หรือจะแคชเปอร์สกายจะลงยากมั้ยครับ
    ต้องการด่วนเลยครับ พอดีตอนนี้ชั่วโมงเน็ตยังมีก็เลยอยากได้ไปอัพเดทด้วยเลยครับ
    ไม่อยากลงวินโดว์ใหม่อ่ะครับ ลงไม่เป็นครับ
    พี่ๆช่วยผมหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ
Working...
X