Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ board for AMD 9550 ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ board for AMD 9550 ทีครับ

แนะนำ board for AMD 9550 ทีครับ ให้มันติด U120EX ได้ด้วยอ่ะครับ คือมีตัวเก่า M3A แต่มันติดไม่ได้ เพราะขามันไม่ถึงกับ back plate ว่าจะหาตัวใหม่ เอาราคาใกล้เคียงกับตัวเดิมอ่ะครับ

ว่าที่เล็งไว้ก็ ECS A780GM-A แต่ไม่รู้ว่าจะใส่ U120EX ได้หรือเปล่าอ่ะครับ
    Last edited by agawin; 5 Dec 2008, 15:58:46.

เพราะขามันไม่ถึงกับ back plate
    ไม่เข้าใจครับ

Comment

เอ่อ

ไอ้ตัวขายของ U120EX อ่ะครับ ผมไม่สามารถขันน็อตให้มันเข้ารูได้อ่ะ สรุปคือ ถ้าผมจะใส่น็อตอ่ะ ด้านหนึ่งจะใส่ได้ แต่อีกด้านจะใส่ไม่ได้ เพราะมันเอียงอยู่อ่ะ

อธิบายยังไงดีอ่ะว่าขา sink มันไม่สามารถยึดกับฐาน MB ได้อ่ะครับ ลองหลายวิธีแล้วอ่ะครับ

Comment

ขอซื้อขาล๊อกพวก 939 มาใช้ครับ ไม่ต้องขันน๊อต โทรถาม เจไดดูว่ายังมีขายใหม ทีนี้จะใส่ MB AMD ได้ทุกยี้ห้อครับ

Comment

มันเป็นยังไงครับจะได้สั่งถูก

มันเป็นยังไงครับจะได้สั่งถูก จะได้บอกเขาถูกอ่ะครับ ปกติผมเปิดเว็บรู้จักแต่ว่ามันชื่อ backplate ไม่รู้ว่าไอ้ ขาล็อก ตระกูล 939 นี่มันเป็นยังไงอ่ะครับ มีรูปมั้ยอ่ะ

Comment

http://www.thermalright.com/new_a_pa...cessories.html

S-type heatsink clip Heat sink Clip

Comment

ตัวนี้หรอครับ

ตัวนี้หรอครับ

Comment

แม้นแล้ว

Comment

แล้วร้านไหนขายบ้างอ่ะครับ

แล้วร้านไหนมันขายบ้างอ่ะครับ แล้วเขาขายราคาเท่าไรกันหรอ เห็นในเว็บนั้นประมาณ 5 เหรียญ ประมาณ 200 กว่าบ้างอ่ะดิครับ

อยากรู้จังเลยอ่ะ ที่ไหนมีขายบ้างล่ะงิ

Comment

ถามเจได ไม่งั้นก็สั่งเข้ามาเลยก็ได้ครับ

Comment

สั่งไงอ่ะ

เอ่อ อย่าหาว่าผมเรื่องมากเลยนะครับ เพราะไม่รู้จริงๆ สั่งยังไงหรอครับ สั่งตรงจากต่างประเทศหรือ จ่ายผ่านบัตรเครดิตหรือครับ

Comment

Working...
                      X