Announcement

Collapse
No announcement yet.

สงสัยมาสักพักล่ะ 4870 เล่น crysis แล้วมันแปลกๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by komjomo View Post
    อืมๆ ภาพเป็นเส้นขวางตัดกลางจอผมก็เป็นนะครับ

ยิ่งถ้าเล่น Call of Duty 4 ตอนโดนหมากัดเนี่ย จะเห็นหูหมาขาดออกจากกันเลย เพราะมันเหวี่ยงไปมาเร็วๆ
    เหมือนภาพ refresh ส่วนบนกับส่วนล่างไม่พร้อมกันนะครับ

มีใครพอทราบไหมครับ แบบนี้ปกติป่าว
    ของผม 4870 PCS+ 1G
    ผมยังม่ะเคยเจอเลยอ่ะ ลองเข้าไปเปิด ver.sync หรือยังครับ

Comment

เหอะๆ เอาไปเคลมเถอะ กลัวมันแต๊บ แล้วจะมาว่าเราทำช๊อตเองอีก

Comment

โอ่ว ผมใช้Palit hd4850 อ่ะนะไอ้เสียงวี๊~~~~~~ จากการ์ดปรกติครับ ทั้ง ref และ non ref (รุ่นsonic) มีแต่เสียงเฉพาะช่วงเปิดเข้าเกมส์ตอนขึ้นlogo แค่นั้น นอกนั้นปรกติหมดครับ

Comment

ตอนใช้x1950pro ก็เล่นได้ปกตินะ ไม่เกี่ยวกะเขียวแดง ม้างครับ เค้าคงไม่ทำร้ายผู้บริโภคขนาดนั้นหรอก

Comment

อยู่ๆ มันก็เงียบหายไปเองซะอย่างงั้น

เงียบภาพเนียน ขึ้นมาดื้อๆเลย

อารายว่ะ งงฉิบหาย ทั้งๆที่ไม่ได้ไปยุ่งอะไรกับมันเลยน่ะ เดียวรอดูสัก 7 วัน จะเป็นอีกรึป่าว

ขอบคุณทุกคนครับ

Comment

การ์ดมันบ่งบอกว่าจะแต๊บ เตรียมเคลม

Comment

Working...
              X