Announcement

Collapse
No announcement yet.

M3N-H/HDMI กับ M3N ต่างกันเยอะไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• M3N-H/HDMI กับ M3N ต่างกันเยอะไหมครับ

เผอิญไปสอย M3N-H/HDMI มา และมันจะรองรับ denab ได้ไหมครับ

Asus แจ่วมากครับ O_o ของเล่นเยอะดี

Comment

ผมสอย M3N78 มาวันนี้ครับ แจ๋วเลย สีก็สวย (น้ำตาลไหม้ เหมือน M3N-HT อิอิ)

แต่มีปัญหาคือ SATA พอร์ตสีดำใช้ไม่ได้ครับ - -*

Comment

ใช้ได้ครับ แต่ต้อง เป็น raid หรือ ahci

Comment

อ้าว เรื่องของ Asus เขา

จิ๊กกะบ๊วยหลบ อิอิอิ

Comment

Originally posted by sayhiyou View Post
            ใช้ได้ครับ แต่ต้อง เป็น raid หรือ ahci
            ง่ะ - -* ถ้าปรับเป็น ACHI มันจะเป็น ACHI ทุกตัวเลยเหรอครับ(หรือเป็นแค่พอร์ตดำ)

งั้นก็ต้องลงวินโด้ใหม่จิ่

Comment

O_o ลองแล้วบอกหน่อยนะครับ ว่า AHCI กับ IDE ต่างกันเยอะไหม

Comment

ใช้ achi แล้วครับ ไม่ต่างเท่าไหร่เลยแหะ

แต่เสียดาย e-sata น่าจะเอามาไว้ข้างในอ่ะ ข้างหลังไม่ได้ใช้ประโยชน์เลย

Comment

T_T มีใครบอกหน่อยได้ปะว่ามันต่างกันยังไง งง ดูจากรายละเอียดมันก็เหมือนๆกัน T_T

Comment

ดันๆ

Comment

Originally posted by sayhiyou View Post
                      เผอิญไปสอย M3N-H/HDMI มา และมันจะรองรับ denab ได้ไหมครับ
                      denab คืออะไรครับ ผมใช้ M3N-H/HDMI อยู่
                      http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=321333

Comment

Working...
                      X