Announcement

Collapse
No announcement yet.

Spec ยังงี้จะปรับได้เท่าไหร่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Spec ยังงี้จะปรับได้เท่าไหร่ครับ

Pentium d 820 2.80Ghz
    Ram RC 512*2 1GB
    VGA Geforce 9600GT

จะปรับเหลือขี้หรือว่าเล่นไมได้เลยครับคือถ้าผมจะเล่นเกมส์ GTA 4 ก็ปิดทุกอย่างหมดอ่ะไม่ทราบว่าจะเล่นได้มั้ยจะได้สั่งซื้อแล้วที่เค้าเล่นกันแล้วเฟรมเรทไม่ดีเพราะ CVrack หรือเปล่าถ้าใช่ผมจะได้รอ Crack ดีมาช่วยหรือว่ามันกิน Spec ขนาดนี้จริงๆอ่ะครับไงช่วยตอบทีนะครับ

ช่วงนี้ตัว Crack ยังไม่ค่อยดีอะครับ

แต่มันก็กินสเปคจริงๆนะ
    มีหน่วงๆเป็นบางครังแต่ไม่กระตุก

Comment

อ่อครับผมรุ้สึกเซ็งจริงเกมส์เพิ่งออกมาดันทำออกมาไม่ดีผมว่าไงรอตัว Crack สมบูรณ์ก่อนดีกว่าไม่งั้นเสร็จแน่

Comment

Working...
      X