Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่น GTA4 แล้วบ้างเอามาแจกผมหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเล่น GTA4 แล้วบ้างเอามาแจกผมหน่อย

ใครเล่น GTA4 แล้วบ้างเอามาแจกผมหน่อย
    เล่นไม่เป็นหรอก ภาคเก่า ๆ ก็ไม่ค่อยจะเล่น แต่อยากลองตามกระแส เผื่อจะโดน
    จะอัพแจก ไรท์แจก ไรท์ขายก็เอางับ ไม่อยากสั่งจากเวป เผื่อเล่นไม่ได้ เสียอารมณ์ หากมีคนไรท์แจก ผมจะไรท์แจกสมาชิก OCZ ต่อ 3 ท่านเลยเอ้า

ในบิทนอก

dvd 9 2แผ่นอะ

13 GB

โหดครับท่าน

Comment

อยู่แถวไหนครับ เผื่อเพื่อนสมาชิกที่โหลดเสร็จแล้ว(และใจดี) จะให้ท่านเอา HDD ไปก็อปได้ เพราะ DVD9 2 แผ่นก็แพงเอาเรื่องอยู่ครับ

ส่วนผมอยู่ลาดกระบังครับ

Comment

ผมอยู่ ตจว. งับ ตอภ. อีกต่างหาก แง ๆๆๆๆๆ
        จะได้มาช่วยกันหั่นลง DVD5

Comment

ผมอยู่ ข้างๆ รร สวนกุหลาบรังสิตอะครับ หมู่บ้านศุภาลัย ถ้าอยู๋แถวนั้นมารับได้ครับ 13.85 GB เอา HDD มาด้วย

Comment

ผมอยู่ยุดยาถ้าสะดวก เอาHDDมาดูดได้ครับ

Comment

Originally posted by interpower View Post
              ผมอยู่ ข้างๆ รร สวนกุหลาบรังสิตอะครับ หมู่บ้านศุภาลัย ถ้าอยู๋แถวนั้นมารับได้ครับ 13.85 GB เอา HDD มาด้วย
              ผมอาจจะเข้าไปขอก๊อป แต่คงอีกหลายวัน ไม่ทราบว่างวันไหนบ้างครับ

รบกวน PM เบอร์โทรมาหน่อยครับ

ขอบคุณครับ

Comment

มีใครอยู่ฝั่งธนฯบ้าง จะหิ้วHDไปดูดมั่งครับ แหะ แหะ

Comment

มีใครอยู่รัชดามั่งคับอยากหิ้วไปดูดเหลือเกิน

Comment

หรือมีเวปไหนขายแบบน่าเล่นได้จริง ๆ บ้างปะงับ ในบอร์ด OCZ ก็เห้นหลายท่านขาย พออยากได้ ไมหาไม่เจอซักคน

Comment

Working...
                    X