Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบว่า Winfast GF 9500 GT OC ได้ไหมครับ แล้วทำยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบว่า Winfast GF 9500 GT OC ได้ไหมครับ แล้วทำยังไงครับ

ช่วยหน่อยนะครับ อยากให้การ์ดของผม ทำงานอย่างเต็มประสิทธิภาพยิ่งกว่านี้อ่ะครับ

อ่านที่ปักหมุดที่หมวดนี้เลยครับ ที่ตาเดียร์ เป้นคนตั้งกระทู้

Comment

ลองแล้วครับมันไม่ได้อ่ะครับ

Comment

ติดตรงไหนครับ save รูปมาดูดีกว่า

Comment

เอา Riva มาใช้จิ รับรอง..รุ่ง GPU:726MHz/ RAM:950MHz(DDR3).....เสถียรแน่ๆๆงับ

Comment

Originally posted by HERO-NUT View Post
            เอา Riva มาใช้จิ รับรอง..รุ่ง GPU:726MHz/ RAM:950MHz(DDR3).....เสถียรแน่ๆๆงับ
            โอ้โห.. 9500ไปตั้ง 726 งั้นเราเอา 9600 มาลากมั่งดีกว่า

Comment

ไม่ได้ยังงัย .... ไม่ขยายความต่อเนี่ยะ เพื่อนๆก็แนะนำต่อไม่ถูกนะ

Comment

Working...
              X