Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับไม่รู้ว่าโดนอะไร เมลส่งเอง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับไม่รู้ว่าโดนอะไร เมลส่งเอง

เปิดเมลดู งงเลยครับ เราส่งเมลไปหาคนอื่นตอนไหนอ่ะ เมลแต่ละเมลไม่รู้จักเลย แล้วเมลที่เราส่งไปมันเป็นเมลขายของ ebay อ่ะ ผมกลัวว่า ผมโดนโทรจัน รึป่าวครับ

โดนของเข้าแล้วท่าน

Comment

ผมก็ กลัวจะเป็นอย่างนั้นอ่ะครับ แต่ไม่รู้สาเหตุว่าเกิดจากอะไรอ่ะครับ

Comment

เข้าเซฟโหมด เปิดสแกนไวรัส + สปายแวร์
        เสร็จแล้วแล้วก็เปลี่ยนพาสซะ เล่นเอ็มมาก กดรับมั่วเป็นแบบนี้แหละ

Comment

Working...
        X