Announcement

Collapse
No announcement yet.

PSUพอมั้ยอ่ะครับ ถ้าใช้การ์ดจอHIS 3650 DDR3

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PSUพอมั้ยอ่ะครับ ถ้าใช้การ์ดจอHIS 3650 DDR3

พอดีจะประกอบเองอ่ะครับ เลยสงสัยว่า psu ที่ติดกับเคสมาอ่ะครับ แบบ450w มันพอไหวมั้ยครับ ถ้าใช้กับการ์ดจอนี้ แนะนำด้วยครับ ถ้าไม่ไหว ควรใช้แบบกี่วัตต์ ราคาเท่าไหร่ ขอบคุณครับ

TSUNAMI Commander ผมว่าไหวนะครับ

Comment

แล้วตอนนี้psuติดเคส ไหวมั้ยอ่ะครับ
      ปล.ที่ถาม เพราะว่าจะได้แจ้งงบเพื่อนไปครับ ถ้าไม่พอ

Comment

ลองดูก่อน

Comment

ติดเคชยังใหวเลยครับ

Comment

ขอบคุณที่เข้ามาคอนเฟิร์มครับ

Comment

ผมว่าน่าไหวนะ

Comment

แอบถามต่อ asus eah4850 TOp กับ Psu ติดcase Delux 450 watt ไหวไหมครับ

Comment

Working...
                X