Announcement

Collapse
No announcement yet.

S41 LM77

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• S41 LM77

S41 LM77

แรมมันเท่าไรครับ

ผมฝากพี่ที่บริษัทซื้อให้ ได้โน๊ตบุคมาแล้วแรมแค่ 1 G เอง (512*2 แล้วแบนวิดมัน 266 กับ 333 ) แต่ในผมดูในเวปแรม มัน 2 G อะ

แล้วใบประกัน กับใบเสร็จก็ไม่มีให้ผมด้วย

พี่เขาบอกว่าถ้าจะเคลม มาให้เขาเคลมให้

Originally posted by AteN View Post
    S41 LM77

แรมมันเท่าไรครับ

ผมฝากพี่ที่บริษัทซื้อให้ ได้โน๊ตบุคมาแล้วแรมแค่ 1 G เอง (512*2 แล้วแบนวิดมัน 266 กับ 333 ) แต่ในผมดูในเวปแรม มัน 2 G อะ

แล้วใบประกัน กับใบเสร็จก็ไม่มีให้ผมด้วย

พี่เขาบอกว่าถ้าจะเคลม มาให้เขาเคลมให้
    แรม1กิกติดเครื่องนะถูกแล้วคับแต่มันมีโปรแถมแรม1กิกด้วยรวมเป็น2 บัส667

ส่วนประกันถ้าไม่แถมประกันปีที่2 จะไม่มีบัตจรประกันมาให้ เพราะปีแรกดุเลขใต้เครื่อง

Comment

แรมผม บัส 266 กับ 333 อะเอง แถมไม่มีแถมแรม 1 อะครับ

Comment

Originally posted by AteN View Post

แรมผม บัส 266 กับ 333 อะเอง แถมไม่มีแถมแรม 1 อะครับ
        แรมอะถูกแล้วคับ

Comment

Working...
        X